Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawezaje kuanza kufanya biashara ya nyumba(real estate agent)

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by frozen, Nov 4, 2011.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana jf, pls naomba ushauri, sijawa na mtaji wa kuwwza kufanya biashara zangu za kuuza nyumba au kukodisha.lengo langu toka mda mrefu ni kuja kufanya biashara ya nyumba, nina uzoefu mkubwa kwenye upande wa sales na marketing, ombi langu ni wapi naweza enda kujifunza zaidi practically kuhusu biashara ya real estate?
     
  2. R

    Realtor Senior Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Jifunze toka kwa madalali wa mtaani na wewe uboreshe huduma zaidi.
     
  3. serio

    serio JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Bsc. in real estate (investment and finance)
    ardhi university
     
  4. msani

    msani JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bsc. in Real Estate Finance and Investmet, Ardhi university,kama utakuwa unataka kufanya hiyo biashara kwa upana mkubwa ila kama hautaki kwa kiwango hicho cha juu zaidi ni vyema ukaenda kwenye kampuni ambazo zinaendesha hizo shughuli na ukapata uzoefu na kujifunza zaidi.
     
  5. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nenda brela,sajili kampuni,pata leseni. weka mabango ya matangazo.tengeneza website.faster unaanza biashara
    1-zingatia muda wa wateja wako,waambie gharama zako ktk lugha rahisi
    2-kama unaelimu ya juu, lenga wateja wa daraja la juu ,maeneo ya masaki,mwenge,mikocheni ,sinza na kinondoni.
    3-ingia ubia/Affiliation na makampuni ya aina hiyo kutoka nje ya nchi e.g south Africa,nairobi ,EU.
    4-jitangaze online,katika NGO's international,ukielenga short stay expats and finally your word should be a guarantee.
    Angalizo :usitumie neno DALALI. bora utumie estate Agent or wakala wa majengo.
    usitoze gharama ya kuangalia nyumba kama mteja hajapata nyumba anayopenda.

    i wish you all the best in your endeavours
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    hiyo business inalipa kishenzi, ila kamtaji kake mhhhhhhhhhhh!
     
  7. R

    Realtor Senior Member

    #7
    Nov 6, 2011
    Joined: Mar 28, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Hapo red inakuaje mkuu?
     
  8. Mageuzi

    Mageuzi Member

    #8
    Nov 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    frozen umagandia wapi,
    watu kama nyie ndo mnatukanwa ndani ya JF,unatoa mada alafu unapotea.!@#$%^&*()_ Ako.

    unababaisha hadi JF in the real world sijui utafanikiwaje
     
  9. Kingdom_man

    Kingdom_man JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: May 19, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    This is my dream job aswell PLEASE wajuzi toeni more info.
    Thanks alot NEWMZALENDO, SERIO & MSANI
    Mpaka ufikie kujenga gorofa la kupangisha au nyumba nzuri kubwa na kuuza. Ni njia gani za kuanza!?!!!
     
  10. frozen

    frozen Senior Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefurahi kwa kupata maoni muafaka, kwa sasa nipo chuo mwaka wa tatu lakini kozi nayo chkua hailingani na mambo ya real estate ila inahusiana na mambo ya finance. Kuwa mfanya biashara wa nyumba ni ndoto yangu ya mda mrefu kwani kuna watu wengi wanaofanya biashara hii duniani kote n wengi wamepata mafanikio. Kwa sasa sina mtaji, ila wazo langu ni kupata nafasi kufanya kazi kwenye kampuni moja hapa dar inayohusika na mambo ya real estate ili kupata uzoefu na kujenga mtaji wangu polele angalau baada ya mwaka mmoja niwe na uwezo wa kununua mabanda maeneo fulani na kuyaboresha ,then niweze kuyapangisha kwa faida. Nimefanya kazi za mauzo,masoko na customer car kwa mda kama miaka mitatu kipindi chote nipo cho hivyo nimetokea kupenda sana kazi za mauzo. Natumai ndoto hii ya kumiliki kampuni yangu ya real estate itafanikiwa kama nikijutama zaidi na kupata msaada wa mawazo kutoka kwenu wadau. Asante sani
     
  11. frozen

    frozen Senior Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka nashukuru sana kwa ushauri wako, pls naufanyia kazi. Kwa sasa najianda kumaliza degree yangu,baada ya hapo na mpango wa kusoma lugha kidogo pale british councel then niingie kwenye biashara kikamilifu. Asante sana
     
  12. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,784
    Likes Received: 1,216
    Trophy Points: 280
    Nenda serikalini upate uzoefu jamaa wanapiga madili ya nyumba za mabilioni NY.Hapa nyumbani dili za malaki ya ekari hadi Tibaijuka amewashtukia.
     
  13. frozen

    frozen Senior Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaka nimepata ushauri mzuri sana , nashukuru. Kilichobaki ni kufanya kazi kwa juhudi tu kukamilisha ndoto hii.
     
  14. serio

    serio JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2014
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 5,284
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    umefikia wapi na huu mchakato?
     
  15. p

    paramawe Senior Member

    #15
    Nov 20, 2014
    Joined: Apr 13, 2013
    Messages: 144
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wazo zuri ila kwa nn usifungue kampuni ya construction kabisa ukawa unajenga nyba zako na kupangisha au kuuza kabisa. pia kipitia kampuni husila unaweza pata hata tenda ya kujenga nyumba za watu na kiingiza faida pia.
     
Loading...