Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza pata nyumba kwa mil 15?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Logik, Sep 6, 2012.

  1. L

    Logik Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Habari zenu.

    Jamani naomba kujuzwa kama nawezapata nyumba ya kununua kwa hicho kiasi, iwe imeisha au haijaisha.

    asanteni
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,389
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    mkuu . kuna gofu lina vyumba sita na lina umeme lipo sehemu nzuri tu . mwananyamala kisiwani gari inafika mpaka hapo kama unamaanisha njoo nikupeleke kwa mwenyewe . mkamalize biashara 0657145555
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    mkuu,kweli uko serious au unatania????
    mil. 15 ni kiwanja sio nyumba.kwa hapa dar wakikusikia watakwambia ipo nyumba ya hivo halafu wanakuibia visent vyako hivyo.
    sasa nakuomba uwe smart kidogo ktk search yako,jiji hili.

    ni pm nikuunganishe na jamaa ana kiwanja chenye chumba kimoja kinyerezi.anauza mil 12.
     
  4. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Labda kama unataka mabanda lakini nyumba sio huwezi pata.
     
  5. K

    Kariba1 Member

    #5
    Sep 13, 2012
    Joined: Aug 20, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu kama uko serious, nyumba ipo imekamilika iko kwenye eneo la ukubwa wa 20 mita kwa 15 maeneo ya tegeta nyumba haina utata wala mgogoro wala utapeli piga 0768061188
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,163
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Yap unaweza pata ambayo hipo kwenye linta bado kupaua na finishing nyingine...size ya kiwanja 25m kwa 25m......Ni PM kwa maelezo.
     
  7. Mahoma

    Mahoma Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ipo moja makongo mwisho kwa hiyo ila ina uwanja mdogo mpigie huyu jamaa George 0715957018
     
  8. mkayala

    mkayala JF-Expert Member

    #8
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 552
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    25 bei ya mwisho nyumba mpya ni kuingia tu,pugu barabaran 0716 390 337
     
  9. k

    kalikenye JF-Expert Member

    #9
    Sep 16, 2012
    Joined: Dec 21, 2009
    Messages: 1,504
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hujataja uko wapi na ungependa hiyo nyumba iwe mji gani
     
  10. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,422
    Likes Received: 634
    Trophy Points: 280
    Unatafuta nyumba au ramani ya nyumba....?
     
  11. L

    Logik Member

    #11
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Nimejaribu kupiga hiyo namba lakin haipatikani, au amebadili line?
     
  12. w

    wamichosho Senior Member

    #12
    Sep 18, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 197
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama upo serious na hujapata nicheki kwa namba 0713-632526 nnayo nyumba ipo Kigogo, wilaya ya Kindondoni-Dar Es salaam.
     
  13. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mimi mdogo wangu anuza Nyumba yake kiasi hicho hicho na nyumba imekwisha kabisa labda kama una mahitaji mengine
    Nyumba hiyo ipo KINYEREZI
    Kwa maelezo zaidi kwa nini anauza muulize mwenyewe No.0652 131653, anaitwa Spora
    ASANTE SANA
     
Loading...