Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

naweza nkapata kaz

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Eversmilin Gal, Mar 6, 2012.

  1. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #1
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    natumain wanajf Mungu amewaamsha salama mimi nina form six qualification na insurance certificate of ifm bada ya hapo ckuweza kuendelea tena mwaka 2008. cjafanya kazi sehemu yoyote sijui
    Kama naweza kupata kazi, naombeni mnishauri na kama kuna kaz sehemu yoyote naomba mniambie nina shida naomben msinikejel au kunitukana
    Asanten na asubuh njema
     
  2. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #2
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jitokezen basi wakuu
     
  3. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Kwa nin usirudi shule mkuu?maana hata hao wenye bachelor wako wengi 2 mtaani.
     
Loading...