Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kuwadai fidia airtel?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kulwa12, Dec 5, 2011.

  1. k

    kulwa12 Senior Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wadau naomba ushauri.nina morden ya airtel inasumbua sana sana network,nikitaka kufanya kazi zangu nisubiri mpaka saa nane usiku ndio inakua faster.mida ya kazi hata jiona hakuna kitu kabisa.je naweza nikawashitaki hawa watu? Wamenipa hasara kubwa sana.naomba ushauri.
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 574
    Trophy Points: 280
    Pitia sheria ya mawasiliano uangalie legal position yako endapo utawashtaki.
    Halafu ungepost jukwaa la sheria ndo ungepata majibu kuntu.
    Sawasawa?
     
  3. k

    kulwa12 Senior Member

    #3
    Dec 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 106
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nashukuru sana mdau kwa mawazo yako.
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Dec 5, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Nimeweka 4k leo asubuhi, sijadownload chochote na hamna update yoyote imefanyika! Nashangaa sasa hivi hamna balance!! Huu ni wizi
     
Loading...