Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kusoma IT hta ngazi ya diploma?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tizo1, Mar 31, 2011.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Mimi n kijana nliyemaliza fm 6 mwaka huu mchepuo wa HKL.Je kama nikibahatika kufaulu naweza kusoma IT?AU SIRUHUSIWI? Naombeni msaada.
     
  2. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #2
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Unaweza kusoma ukifaulu..inategemea na chuo utakachotaka kwenda.
    Mfano IFM kama umemaliza f6 unafanya certificate 1 year halafu Adv. Diploma ya IT ni 3 years, sijui kama utaratibu umebadilika kwa msimu wa 2010/2011..
    Lakini kwanini ukifaulu f6 usifanye degree moja kwa moja? all the best!!!
     
  3. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #3
    Apr 1, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,922
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unaweza lkn kama una matatizo na maths tafuta ustaarabu mwingine, IT sasa hivi sio deal sana unatakiwa uwe umespecialize eneo moja, vyuo vya tz vinatoa IT general na matatizo lukukiiiii, IT ni field pana sana sasa hivi ukitoka nje ndio utajua
     
Loading...