Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kusema haya ni Maamuzi sahihi? Au ni mapenzi ya kweli kwa mpenzi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by HorsePower, Jan 4, 2012.

  1. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Nilikuwa nasikiliza taarifa ya habari ITV jana na juzi, nikakutana na habari hii ...

    Kuna boat moja ilizama, I think Kenya, juzi; ilikuwa imebeba watu wa kutosha. Ndugu mmoja ambaye alinusurika kwenye hiyo ajali alikuwa na familia yake ya mke na watoto watatu. Alisema yeye alichofanya ni kujiokoa yeye kwanza na halafu akamuokoa na mke wake.
    Watoto wake wawili waliokolewa baadaye na watu wengine. Huyo mmoja haikujulikana status yake.

    Swali: Ingekuwa wewe kwenye hatari ya tukio hili la kweli ungemuokoa mke/mpenzi au watoto? Unafikiri alifanya maamuzi sahihi? tunaweza kuyaita haya ni mapenzi ya kweli kutoka kwa mume kwenda kwa mke?

    Tusaidiane mawazo.

    Wenu,

    HorsePower
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Yeyote aliye karibu ndiye ningemuokoa kwanza, pia ningefanya juhudi kuwaokooa wengine waliobaki. Sababu wote ninawapenda watoto na mume.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hatari haina formula
    Kuna wengine akiingia mwizi ndani wanapigana
    Kuna akina yakhe hapa akiingia mwizi ndani tunazimia hadi anapata kazi ya kukupepea ili umuoneshe pesa ziko wapi.

    Kwa alichikifanya ni kizuri maana aliokoa maisha.
     
  4. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    I was trying to think kipuuzi kabisa, kuwa ukiokoa mke, unaweza kuzaa watoto wengine, ila ukiokoa watoto huwezi kupata mke kama yule ...
    na pia baada ya tukio waweza kujikuta umejenga upendo wa kweli ndani ya nyumba ....
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Pagumu sana ni kumuomba MUNGU tu...........
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sahihi yake sio lazima iwe yangu kwasababu priority zetu hazifanani.

    Binafsi ningeokoa mtoto/watoto wangu.
     
  7. peoples power

    peoples power JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 453
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hapo ni kumshukuru mungu kwa yote yaliyo tokea sidhani kama jamaa alipenda kuwaacha watoto wafe,na hakuwa na uwezo wa kuwasaidia wote kwa wakati mmoja.
     
  8. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ajari wala haikualert kuwa mnaenda kupata ajari.
    cha msingi okoa yeyote yule aliye karibu wako ukiona una uwezo wa kufanya ivyoo, ss kama ni mkeo haya , watoto haya , jirani haya.
     
  9. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Pole sana kama hali ndo hiyo, ngoja nikushauri kidogo. Siku nyingine mwizi akiingia ndani, ukizimia hata kama utasituka vunga tu kwamba bado umezimia, ikifika asubuhi atasepa mwenyewe.
     
  10. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Inavoonekana una hasira sana na huyo wa ubavu wako.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Huyo aliyeacha watoto wake ana hasira nao?
     
Loading...