Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kupata wapi kadi ya fire wire (hard ware) kwa ajili ya laptop

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Rutunga M, Apr 17, 2010.

  1. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #1
    Apr 17, 2010
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,406
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Nahitaji hard ware hii kwa ajili ya kunisaidia katika kuingiza picha za video kutoka digital camera(video) na kuingiza kwenye laptop yangu kwani computer niliyo nayo haina internal fire ware hivyo najitaji kuweka kadi ya fire ware

    Nimejaribu kutafuta kwenye maduka nimekosa kwani zinapatikana za computer kubwa tu

    naomba mwenye kujua anisaidie
     
  2. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #2
    Apr 17, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Kwanza kwa ushauri ukiwa unatoa maelezo ya maombi ya sauala la kiteknolojia ni vuzuri kuwa SPECIFIC kwa kutoa SPECIFIACTION. Mfano unavyosema Digital Camera ni ya Model na brand gani. Au INPUT/OUTPUT I/O PORT ya hiyo Camera ni ya specifaction gani?( USB, 3 pin, etc)

    Kitu kingine kompyuta na laptop zote dunian zina STANDARD ports sasa ukisema zinapatikana za kompyuta kubwa naona unachanganya mambo???.
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2010
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    mkuu, Kabla hujanunu hardware jaribu kwanza kuangalia software issues, inawezekana usihitaji hiyo hardware kwa kazi ya kuhamisha video kutoka camera to pc.
     
  5. Tumsifu Samwel

    Tumsifu Samwel Verified User

    #5
    Apr 19, 2010
    Joined: Jul 30, 2007
    Messages: 1,405
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
  6. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Iko kifaa ni networ k card haina uhusiano na Digital Camera, wewe mkaka chukua laptop yako na digital camera yako nenda kwa maduka waonyeshe na waeleze tatizo lako utasaidiwa. Nenda KVD
     
Loading...