Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kupata wapi HDMI cable kwa hapa Bongo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by mfianchi, Jun 2, 2011.

  1. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Jamani nauliza naweza kupata wapi HDMI cable yaani kama kuna duka,je lipo sehemu gani,na kama kuna mtu anauza,ningependa kama inawezekana kujua na bei yake,
    Natanguliza shukrani
     
  2. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,807
    Likes Received: 932
    Trophy Points: 280
    duh mbona zipo nyingi tu mkubwa hata wamachinga wanazo watafute watakuuzia tu
     
  3. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Shukrani ndugu yangu si unajua tena sisi wazee wa shamba hata kuja Dar inakuwa shughuli ngoja nianze kuulizia thx bro
     
  4. j

    josiah2008 Member

    #4
    Jun 2, 2011
    Joined: May 22, 2010
    Messages: 43
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 15
    HDMI cable zinapatikana Dar kwa wastani wa sh. 15000 kwa urefu wa mita 1.5. Bei inategemea ubora wake pamoja na urefu wake.Mimi hununua kwa MUSA TELECOM hapo Kariakoo simu yao ni 0713777123.
     
  5. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    15,000?....sorry,kuna vitu bongo ni bei rahis kuliko huku utumwani.
     
  6. Kweli

    Kweli JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 14, 2007
    Messages: 1,122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli rahisi lakini quality mara nyingi inakuwa mbovu, ni bora ukanunue kwa jamaa wanaoleta used from UK kuliko kununua Brand new kwa Chingaboy Kariakoo.
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    duh! mbona bei rahisi hivi? in maana hawa ngozi nyeupe walinikamata?
     
  8. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #8
    Jun 3, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Asante ndugu ,nikiingia Darisalama nitaenda hapa Musa Telecom,huyo bwana si ndio yule alikuwa watu wa mwanzo kuwa na Internate cafe yenye games pale Kariakoo karibu na kijiwe cha wauza madini ,ofisi yake ilikuwa kwenye ghorofa ,ni mitaa kutoka pale kwa kituo cha bakhresa ukitokea Morogoro road
     
Loading...