Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kupata ajira?kwa kuwa na cheti kwenye masomo ya account?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MC babuu, Oct 1, 2012.

  1. MC babuu

    MC babuu Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 19, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jioni wana jf.naomba msaada wenu wa mawazo kuhusu kozi ninayosoma ya account hofu yangu ni kwamba naweza naweza kupata ajira kwa ngazi ya cheti?.natarajia majibu mazuri kutoka kwenu kwani naamini wengi tulio hapa tuna busara.AHSANTE
     
  2. MMAHE

    MMAHE JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 830
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unaweza kupata (accounts asst,au cashier)
     
Loading...