Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kuonja kabla sijaruhusiwa kula?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by SOKETI, Mar 2, 2012.

  1. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    .....wakati wa kula hasa chakula usichokifahamu, ni kawaida ya mwanadamu kuonja kwanza. Mwonjaji akisharidhika na chakula ndipo huagiza/huitaji chakula tayari kwa kula hadi anapotosheka na akikipenda chakula atakila kila anapojisikia maishani mwake. Je, ni vyema kujaribu kufanya mapenzi na mpenzi wako kabla hamjaoana, au ndo itakuwa mnapasha kiporo wakati mkisha oana?
     
  2. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiyo migahawa unayoendaga wewe mkuu
    Njoo huku hotelini kama kunakuonja, unaletewa menyu ya chakula na kuchagua unachotaka, ukiagiza ndo hichohicho...

    Inategemeana na mikakati/mipango/malengo yenu ktk kulipa kipaumbele hilo swala, kama mmekubaliana msionje mpaka muoane ni vizuri na pia kama mmeamua kubanjuana kabla pia fuleshi depend on you...
     
  3. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ni uamuzi tu; ukionja utajua quality ya mzigo na usiporidhika unaweza kubadilisha mwelekeo; kutoonja ni vizuri zaidi kidini na kimaadili but waweza kuwa suprised big time..
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Raha kukutana honeymoon mkiwa wapyaaa
     
  5. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,111
    Likes Received: 196
    Trophy Points: 160
    Kuna kuonja siku hizi au watu wanakula kabisa, kikimchosha anaenda kwenye variety nyengine.
     
  6. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 519
    Trophy Points: 280
    ...onja tu, ndoa ni uthibitisho tu kisheria lakini haiongezi wala kupunguza ladha.
    ...usipoonja na kusoma "menu" unaweza kuagiza msosi usiokufaa na ukauacha mezani kwa kuangalia uzuri wa jina la chakula husika.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    tatizo waonjaji mnakomba mboga. . . .
     
  8. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Sio mbaya saana ikiwa ni Mara moja lakini ikizidi itakua sio kuonja tena utashiba....
     
  9. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #9
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Naona unauliza vumbi stoo . Sio kuonja ni kutafuna moja kwa moja , mambo ya kuuziwa mbuzi kwenye gunia nani anataka ? Ukikuta shemale je ?
     
  10. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #10
    Mar 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ni makubaliano tu,unaweza uruhusiwe au usiruhusiwe....!
     
  11. SOKETI

    SOKETI Senior Member

    #11
    Mar 3, 2012
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kazi kwelikweli..
     
  12. Capital

    Capital JF-Expert Member

    #12
    Mar 3, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 962
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    Kwetu sisi tulofanya biashara ya kahawa pale kahawa House Moshi, lazima kila mzigo uonjwe, si rahishi kusadiki maneno yaliyoandikwa kuhusu mzigo husika. Lazima tuonje, kama kuna ki-ladha cha udongo, vitunguu, samaki, dagaa au uchachu. Ukisharidhika kuwa mzigo uko poa, basi una-bid na kama ni mzuri sana, unaongeza dau ili ushinde bidders wengine.

    Kwa hiyo kuonja ni utaratibu wa kawaida tuu ili ufanyapo uamuzi, uamuzi huo uwe ni evidence-based. Hizi habari za ooh, kuonja ni dhambi, ooh ni kinyume na maadili, ni njama za kuficha na kunyong'onyesha ukweli. Karibu katika ulimwengu wa uonjaji.
    Capita
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Mar 3, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    DUnia ya sasa hivi kuonja ndio mwake maana unaweza uziwa mbuzi kwenye gunia halafu unaingia kwenye ndoa utata unaanza. Kuna mtu alishawahi kuoa mwanamke mwenye kitundu kimoja kidogo cha kukojolea tu jamaa bado kidogo achanganyikiwe
     
Loading...