Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kuongeza chanell kwenye receiver ya media com

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MAMU35, Mar 19, 2011.

  1. M

    MAMU35 Member

    #1
    Mar 19, 2011
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajamii naomba msaada kama kuna njia yeyote ya kufanya kama ninatumia recever ya MEDIA COM kupata channel zaidi
     
  2. Mavella

    Mavella JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 326
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Unaweza kupata channel zaidi kwa kuongeza frequence au kuongeza LNB kwenye dishi lako ili kupata signal za satelite ya pili.
     
  3. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Je kuna key number au software ya kuchakachua Media Com receiver niweze kufungua HBO, Discovery channeks nk. Please Help!
     
  4. bonykaaya

    bonykaaya Member

    #4
    Jul 12, 2013
    Joined: Jul 12, 2013
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi pia nasubiria wakujibu kaka...natamani sana
     
  5. Mshumaaa

    Mshumaaa Senior Member

    #5
    Jul 12, 2013
    Joined: Sep 26, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hujaeleza unatumia Dish la ukubwa gani na unapendelea channel gani ungefunguka uwe wazi utarahisisha zaidi kupata msaada.
     
  6. M

    MAMU35 Member

    #6
    Nov 5, 2013
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    natumia dish la ft 8
     
  7. Ilisolokobwe

    Ilisolokobwe JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2013
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,420
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    unataka upate chanel zipi sasa kuwa wazi ili upate msaada,binafsi natumia mediacom na nina zaidi ya chanel 600 zote ni FTA
     
  8. a

    analgesic JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2013
    Joined: Jul 27, 2013
    Messages: 216
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    dish lako umeliekeza upande gani mkuu?
     
  9. darasa7

    darasa7 JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2013
    Joined: Sep 29, 2013
    Messages: 397
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umefanye mkuu tujuze na ni channel gani za michezo unazipata
     
  10. Ilisolokobwe

    Ilisolokobwe JF-Expert Member

    #10
    Nov 8, 2013
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,420
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nina madish mawili kubwa la wavu ft8 kwa ajili ya chanel za ndani aljazeera,cctv nk, na dish dogo la ku linashika chanel zoooote za kiarab,nimelielekeza magharibi.chanel za michezo zipo pia
     
  11. Ilisolokobwe

    Ilisolokobwe JF-Expert Member

    #11
    Nov 8, 2013
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 1,420
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nina madish mawili kubwa la wavu ft8 kwa ajili ya chanel za ndani,citizen tv, aljazeera,cctv nk, na dish dogo la ku linashika chanel zoooote za kiarab,nimelielekeza magharibi.chanel za michezo zipo pia
     
  12. Charles kikoti

    Charles kikoti JF-Expert Member

    #12
    Nov 8, 2013
    Joined: Apr 30, 2013
    Messages: 426
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 45
    Mkuu mininatumia dsh la zuku natumia media com napata chanel kama 90 hiv ila nying ni zadin nipe uwe mvumilivu tupe ujuz kaka tufaid zaid chanel kama Q tv nahizo za docomentary.
     
Loading...