Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kumuoa huyu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Dec 27, 2010.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nimempenda mjukuu wa shemeji yake shangazi yangu.

    Ninampango wa kumuoa but binamu zangu wananikatalia eti ndugu.

    Jamani hebu nipeni ushauri hapa
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,137
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    OA hana sumu huyo..
     
  3. kapug

    kapug Member

    #3
    Dec 27, 2010
    Joined: May 31, 2010
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Undugu uko wapi hapo? mi naona unaweza kuoa tu
     
  4. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #4
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nadhani Binamu zako wanajua zaidi kuhusu mila na tamaduni zenu kuliko sisi.... kwahiyo sikiliza sababu wanazokupa alafu changanya na zako nadhani unapata jibu sahihi zaidi
     
  5. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    si dhani kama kuna mila yoyote hapa wananibania tu hawa
     
  6. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hata miye sijaona undugu wowote hata binti haoni undugu wowote tumepanga undugu we hatuoni.

    Tukaamua kuwatangaza.

    Hapo ndipo vikwazo vianpoinuka
     
  7. WAKUNJOMBE

    WAKUNJOMBE Senior Member

    #7
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 188
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Kaka hapo kunajambo...........ila mi naona imani yako ndio inakufanya uoe au laa.........

    Mi mkatoliki so siwezi kumwoa nikama ndugu kwangu.........

    Kama we ni oustadhi u can..........go on mr...
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kweli huenda wana lao jambo.... Lakini kupata uhakika ebu uliza wazee, au watu wengine wakubwa wanaojua mila zetu ili upate baraka... si unajua hii issue inahitaji baraka.. mambo yasije kwenda kombo keshokutwa hawa watu wakasema tulikwambia ukakataa
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mie mkatoliki mzuri sana .. Na binti pia mkatoliki.

    Tumejaribu kupanga vizibo but hatuoni

    hawa wakuu wamenikalia kooni tu .

    Yeye ni mjukuu wa baba yao mkubwa .
     
  10. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #10
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,331
    Trophy Points: 280
    Mjaze mimba kaka,utaona wao wenyewe watakubembeleza umuoe!
     
  11. Nanren

    Nanren JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2010
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 1,650
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Kwani mpaka ule zizi la nyumbani? Mbona inawezekana msichana mzuri na anayefaa kuwa mke wako yupo 5km kutoka hapo ulipo? Na mwingine yupo 200km. Mjukuu wa Shangazi yako, ni sawa na mjukuu wa Baba yako (Baba na Shangazi ni mtu na dada yake), na ni sawa na mtoto wako. Upo hapo? Genetically sio safi sana. Kama kuna inferior traits kwenye ukoo wenu, zinaweza kujitokeza kwa watoto wako.
     
  12. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2010
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    we chapa 2..... ukitaka kumwua nyani usimwangalie usoni
     
  13. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwani wewe maeneo unayokaa hakuna mabinti wengine wanaofaa kuolewa na wewe???. Acha tamaa ya fisi. Inawezekana wanaokukataza wanajua kikwazo kiko wapi.
     
  14. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2010
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 806
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Labda nduguyo hawataki tu kusema... Undugu haupo ila kuna jungu kuu. :A S embarassed:
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    muoe tu hapo undugu haupo NATA
     
  16. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    FirstLady hapo kwenye avatar yako naomba ugeukie huku kwangu ili nipate point za kuchangia mada hii.
     
  17. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    asiyeckia la mkuu... Usipende kupuuza ushaur wa wakbwa zako. Ww na hyo bnt hakna mlijualo dats y uliomba ushaur kw ndgzo, wackilze walchosema.
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    No more, umemaliza yote Nanren. NATA Baada ya kumuoa huyo binti, kunasiku utatembea na house girl wako unajifanya huoni undugu!!!
     
  19. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu inakubidi ufanye consultation pana kidogo na watu wazima kabla ya kufikia uamuzi. Zingatia kwamba wewe ni mtanzania mweusi ambapo undugu kwa kawaida unakuwa mpana sana! Hofu yangu ni kwamba pengine tayari mmeshavunja amri ya sita! Inabidi unapoomba ushauri uwe muwazi kuwaambia wazee kwamba tayari mmeshachakachuana vyakutosha....mnachohitaji ni kuhalalisha tu! Nakutakia kila la kheri kula tunda la mpwao!
     
  20. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kwan kuoa ninn na kwanan?
     
Loading...