Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kumbadili changudoa au baamedi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Chinga boy, Oct 1, 2012.

  1. C

    Chinga boy JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 416
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hi wadau,kwa wale wataalam wa saikolojia na social sayansi.Ni lengo la kuoa sasa targeti yangu ni kuchukua changu yule classic au baamedi mkali kama atakubali wazo langu la kumuoa basi tukapime afya akiwa fit nimpeleke kwa watu wa canselling wamtoe kule alikokuwa na kumbadilisha tabia hata kama K itakuwa imechoka poa tu ili mradi nipate mtoto classic.Kwa wazoefu wa haya maswala je anaweza badilika na akatulia kama mke.
     
  2. Lait noir

    Lait noir Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 99
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani Baamedi anashida gani? Unadhani ni wote wanaendekeza kuvua sketi kila siku? Mbona wapo wanaojiheshimu tu.

    Kwahiyo lengo lako ni kumuoa wa hivyo au kuzaliwa mtoto classic?
     
  3. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    fuata moyo wako ila kabla hujaamua chochote Jiulize " mko wangapi" na mtakuwa wangapi baada ya hapo? pia jua afya yako na yake kabla..
     
  4. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,091
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Muhimu ni wewe kubadilika kabla ya kufikiria kuwabadili wenzako. Pia kama uko tayari kuwabadili wenzako jiandae kubadilishwa wewe. Baamedi nadhani anafanya kazi kama watu wengine. Hata huyo changu kama umemzimia ni juu yako kuvumilia sifa yako vinginevyo lazima ukumbuke kuwa rafiki wa mwizi mara nyingi naye ni mwizi. Waingereza husema show me your friends I will tell you who you actually are.
     
  5. M

    Mambuchi Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimekusoma. Wapo watu walioa Changudas, pamoja na kuwa hawakufahamu hivyo mwanzoni, na they became very good wives. Ni heri kuoa yule ambae ameshapitia uhuni wote na ameamua kutulia kuliko kuoa ambae unafikiri ametulia kumbe bado hajapitia haya mambo, na akishaolewa ndio kwanza anaaza uhuni. We usipime. Utapata presure bure!. Kwa hiyo nakushauri, ongea nae kwanza halafu mkapime afya. Kwa heri.
     
  6. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    haya mambo ni kama chai ya kwenye kikombe shurti uinywe ndo ujue ina sukari au la!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Inahitaji uwe na ujasiri kama ule wa kumbusu mamba shavuni.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mie naona kulingana na post yako oshu ni wewe kupata demu classic...basi mbona ata humu kitaa unaweza pata demu classic ni wewe tuu na mkwanja wako
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,768
    Likes Received: 4,522
    Trophy Points: 280
    ingewezekana kukugongea likes zaidi ya moja nigefanya hivyo, miongoni mwa watu ninaowapenda ndio hao, wako hapo kwajili ya shida na wengi wao wana practice safe sex sio kama tunavyowaza, kumbuka sijasema wote bali wengi wao
     
  11. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,801
    Likes Received: 5,364
    Trophy Points: 280
    Mi saikolojia sijui bwana ila what i know ni kuwa All other factors ignored UTAFAIDI SANA KUNAKO 6 BY 6. Over 5 years of experiance and practise in the FIELD!!!!!!!! Hiyo ni NOMA!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Skillss zote za visosa, shika mic, chocolate NK NK at your DISPOSAL???!!!!! You will enjoy BIG TIME. LOLEST!!!!!
     
  12. Bosco Ntaganda

    Bosco Ntaganda JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 547
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Oh, wewe oaga tu bwana
     
  13. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Ila pia wako Bar medi wameolewa na wana familia zao imara tu!! Sema wengi wao ni sehemu ya kinywaji kwa walevi lakin wachache wao ni wastaarabu. Kwa ujumla kazi ya Bar Tanzania haina heshima na ndio maana tunawadharau!!
     
  14. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! inaelekea michezo ya Barmaid na Changz zilikuwa ndio zako, inawezekana umeshavuta ndani kabisa hapa unatusikilizia tuu! hahaha
     
  15. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Kuna watu wanapenda ku'take risk sijapata kuona!!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Oct 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,348
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280

    Asprin toka aende chechnia hajarudi...

    Bishanga kakimbia deni mjini

    kabakia Kaizer tu.....

    Ila kwa mtoa mada, binadamu habadilishwi tabia, anabadilika akitaka
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #17
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,376
    Trophy Points: 280
    At your own risk!
     
  18. muuza ubuyu

    muuza ubuyu JF-Expert Member

    #18
    Oct 1, 2012
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 2,177
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Aaaaaaaa chinga boy! Naona unataka Kuwa mjasiriamali! Huyo mke atakufaa make atakuwa anatengeneza pesa kesho yake asubuhi anakuletea ndani 'husband' unaenjoy tu! Kazi kwako endelea na mpangowako ule pesa za wanaume wenzako!!!

    Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
     
  19. s

    sacha Member

    #19
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nimeshangaa umetanguliza kutaka kuoa changudoa/baamed wakati mm naelewa mke anatokana na upendo uliokuwa nao kwake na vingne vingi alivyokuwa navyo ikiwa n pamoja na Mungu alokupangia!!!Fuata moyo wako unamfeel vp huyo umtakae!!
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    yuko Torabora, unapajua?
    Ana kifaa kipya anakikagua

    huyu kakimbia kupima miwaya
    rejea uzi wake chit chat

    huyu naye kachakachuliwa hadi basi.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...