Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kujua elimu ya mtu kupitia post zake?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Delegate, Jan 16, 2012.

  1. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    najua tupo kwenye msiba lakini naomba kujua kama naweza kujua elimu au uwezo wa member kwa kusoma post au comment zake'
    Nauliza kwa sababu mbili'moja kuna watu humu ndani nitawataja kama nikiruhusiwa'ningependa kuwajua elimu zao'pili mimi ni mgeni nataka nijipange kabla sijajulikana udhaifu wangu'asanteni!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unaongelea elimu gani hasa? maana maujizi yanapishana, mengine tumefunzwa na bibi! lol
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Mimi nimeishia form four!
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Kumbe? lol
     
  5. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kabisa! Si kiwango cha elimu tu unaweza ku-predict hata umri wa mchangiaji kutokana na uchangiaje wake japo unapaswa kuwa makini!

    Ila kwa wale wanaotumwa kutumikia kikundi cha watu fulani hata ukiwa umelewa utawajua tu.
     
  6. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,493
    Likes Received: 9,249
    Trophy Points: 280
    Madrasat Al-Jammiatul Islamiya fi Tanganyika.
     
  7. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    mimi nilipitia mlango wa nyuma nikaingia chuo kikuu,lo and behold first year nika disco
     
  8. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Ujue Ili nini?
     
  9. r

    rebeca Senior Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie ni kidato cha tano drop out,ila nimepanga nifoji niingie chuo.ila sioni kuna ulazima sana kwa sababu JF ni shule tosha lol
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Darasa la nane la kale! Msinichezee Nyie graduates wa kata universities
     
  11. Delegate

    Delegate JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nia yangu ni kujua just for funny'rejao ndio mmoja wao nataka kujua wakifuatia
    Nyani ngabu'faiza foxy'na wengine nitataja baadae
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,493
    Likes Received: 9,249
    Trophy Points: 280
    Soma post #6
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rejao ni kilaza elimu yake ni form four Taqwa Muslim secondary ongezea na madrasa
     
  14. m

    muhanga JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    naona watu wameanza kujieleza kuh viwango vyao vya elimu, I thought hoja ilikuwa kama anaweza kutambua elimu ya mtu kupitia post zake, kwa upande wangu nasema unaweza kkutambua kiwango cha uelewa wa mtu kupitia post zake, ila kwa kujua kiwango cha elimu sina hakika kwa sababu elimu na uelewa/ufahamu ni vitu tofauti ingawa kuna ukweli mkubwa kwamba elimu humsaidia mtu/ kumuongezea / kupanua ufahamu wa mtu na mara nyingi waliopata elimu ya darasani huwa na uelewa mpana kulinganisha na wasiopata nafasi hiyo. vpi unataka kuwatumia katika shughuli zako au???
     
  15. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280

    Mi nshasema fom foo na nikafeli kuchaguliwa spesho skul
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ????..lol
     
  17. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,519
    Likes Received: 1,714
    Trophy Points: 280
    Dah! Umenikumbusha mbali mzee. Taqwa,mitaa ya Kirumba,Mwanza hiyo.
     
  18. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    unaweza nipa vigezo vya kuajiriwa kubeba box!?
     
  19. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    advance ipo kule mitaa ya Ghana...
     
  20. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
    Nidhamu ya kazi, kutokujiona matawi ya juu, na uchapakazi wa kweli.
     
Loading...