Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza kujenga nyumba kwa TZS Milioni 20?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Jestina, Nov 1, 2011.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Jamani siwezi kujenga nyumba ya vyumba vinne hapo Dar kwa milioni 20? Niambieni kama siwezi kabla sijaipoteza hii pesa...

    Asante
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    kiwanja ninacho,nilitaka kujua gharama za ujenzi....thanks..
     
  3. i411

    i411 JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 751
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ngojea nikupe wazo langu waweza punguza ngarama zako sana. Jenga ukuta wa maana na uwe unaonekana wa usalama wa maana. Alafu nyumba wewe piga milango kama ya bei raisi na frams za madirisha za bei raisi na aterial mengine ya bei nafuu uwezavyo na kadizaini kako. waweza punguza gharama kidogo na ukaongezee mambo mengine ngangali ukishaamia na mambo yako yakiwa safi zaidi.
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Milioni 20 ni vihela vidogo sana.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Unaweza kujenga na ikabaki,
    hebu ni pm kama uko serious..
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwa fundi mie huwezi......labda fundi mwengine :[
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    heri yako.
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe gharama zako ni zipi?????
     
  9. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,074
    Trophy Points: 280
    waweza, muone the boss
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mbona inatosha sana hiyo the boss kasema mpm au waweza nicheki na mimi pia
     
  11. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mimi kwa nyumba ya vyumba vinne naanza na milioni 100 kwa uchache

    Ahsante
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukipata watu wa kuanzia milioni 60 ni pm....
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nikiwapata wapi? Wakiwa hawana milioni 100 siwapati :[
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    NIPE address ya kampuni yako...
     
  15. s

    sanjo JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 924
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kuwa kiwanja unacho millioni 20 mbona unahamia kwenye nyumba lakini finishing hutamaliza. Angalia mgawanyo wa gharama ( I assume uko Dar es Salaam na nyumba unayojenga ni ya mtu anayejenga nyumba yake ya kwanza):
    1. Matofali 5,000 @700=TZS3,500,000
    2. Mafundi (kujenga toka msingi mpaka kuezeka)=4,000,000/=
    3. Cement mifuko 150 @15,000=2,250,000/=
    4. Mbao zote TZS4,000,000/=
    5. Bati 60 @ 15,000=900,000/=
    6. Fundi umeme na vifaa vyake=5,000,000/=
    7. Finishing (madirisha na milango)=5,000,000/=
    8. Finishing (plastering + ceiling works)=5,000,000/=
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    gharama kubwa ni za mafundi
    vifaa vingi ni cheap kuliko hata hizo data...
    madirisha na mbao sio lazima ununue dukani..
    unaweza nunua raw material ukapata fundi wa kutengeneza for cheap....
     
  17. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio hapo, mafundi wako wa daraja na bei tofauti. Mie siwezi :]]
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    gee
    hebu kuwa serious kidogo..
    Nimekuuliza bei yako ni ipi???
    Provided mteja ananunua vifaa vyake vyote...
    Gharama zako kama fundi ni kiasi gani,,,,??????
     
  19. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hili suala lako gumu kujibika but ninafanya kazi Ki-Freelance zaidi.

    Wewe mwaga kampuni yako nikulete wateja wasiokuwa na milioni 100 :]
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    i hope you are not joking...
     
Loading...