Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza ku-upgrade laptop yangu?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by tata mvoni, Aug 31, 2011.

  1. tata mvoni

    tata mvoni JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nina laptop aina ya Samsung VM7000 Series yenye specification hizi.Intel Cerelon PROCESSOR 615Mhz,RAM 128MB.Je,naweza kubadilisha processor ili niweke japo ya 1.5Ghz? Au naweza kuongeza RAM hadi 512MB au 1Gb katika processor ya 615Mhz?.Nashukuru kwa atakayechangia
     
  2. J

    Jimmy19823 Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaonekana hiyo laptop in ya zamani kidogo...make latest brands zina Processoor speed ya at least 1.6 GHz na RAM ya kuanzia 1GB at least. nadhani hata performance ya hiyo laptop iko chini pia..Kwa kifupi tu kwa RAM unawezekana ku-upgrade to higher sizes, lakn processor inategemea na mpangilio wa pini za data katika board yake...unajua hizo processors za zamani hazikuwa na functionalities kubwa kwa hiyo hata baadhi ya pini zake hazina kazi...lakn processors mpya...zimekuwa enhanced kwa kuongezewa ufanisi na kazi kubwa zaidi . Unaweza kucheki specifications za kila processor hizo za 615Mhz na 1.5Ghz
     
  3. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ss mkuu unataka kuibomoa hiyo machine ili isifanye kazi kabisa,kubadili processor za laptop ni very risk coz waweza badili isikubaliane na specs za mobo yako halafu inaonekana ni p3 hiyo.
     
Loading...