Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweza enda soma masterz online UK

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by frozen, Feb 20, 2012.

  1. frozen

    frozen Senior Member

    #1
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamii forumz, natamani kwenda kusoma masterz Uk au USA, nia yangu ni kusoma kwa njia ya online nikiwa huko, ili niweze kupata muda kufanya kazi ili niweze kumuda maisha ya huko na kulipa ada ya chuo, naomba ushauri km haya mambo yanawezekan au kama kuna best option, asanteni.
     
  2. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Inawezekana lakini masters za online ni za vihiyo!
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Soma tu mbona mrema kapiga degree online!
     
  4. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2012
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,136
    Likes Received: 281
    Trophy Points: 180
    Google London School of Business and Finance.

    Si kweli kuwa online ni za Vihiyo afterall you have to concentrate than on compus students since you physically dont meet your lecturer and there is no way he/she can favour you.
     
  5. frozen

    frozen Senior Member

    #5
    Feb 20, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ok, lengo langu ni kwenda UK au US. Na nikifika huko ndo nifanye masterz online ili kupata muda wa kufanya kazi . Sasa nawaza namna gani naweza kuiputa hii fulsa na kama inawezekana! Asante
     
  6. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,059
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Unaweza lakini kama unataka kwenda kama student haiwezekani kwasababu masharti ya viza ni uwe full time student
     
Loading...