Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naweka degree yangu pembeni nataka kujiajiri.

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Mfarisayomtata, Sep 24, 2012.

  1. Mfarisayomtata

    Mfarisayomtata JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 375
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau mi nipo mwanza na nimemaliza chuo kikuu mwaka huu na B.A in Public Relations and Marketing, je kwa hapa mwanza au kanda ya ziwa ni biashara gani inaweza kunitoa, mtaji wangu hauzidi laki 5. Msaada tafadhari.
     
  2. ThePromise

    ThePromise JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anza kwa kufanya utafiti ktk mawazo yako biashara gn unapenda,then angalia demand ktk eneo husika(wewe ndo utalchagua hilo eneo),uwe unalinganisha na mtaji wako at the same time,then uanze:ila ingia na degree yako huko ktk huo ujasiriamali,maana hata huko inahtajka sana,usiiweke pembeni tafadhari!
     
  3. Facilitator

    Facilitator JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,078
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Wewe unapenda nini zaidi?? What is your passion? Wajasiriamali wengi waliofanikiwa wamefanikiwa kwa kufanya vitu wanavyovipenda. Start from here. kwa mfano, kama wewe ni mpenzi wa mpira, nunua tv nzuri, unganisha na DSTV, tafuta mtu wako unayemuamini mwenye bar nzuri, muwekee, onyesha mpira kwa viingilio. Hii ni good start. Kwa mtaji wako huo wa laki 5, unatosha kbs kufanya kitu namna hii
     
  4. chash

    chash JF-Expert Member

    #4
    Sep 27, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 496
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu "B.A in Public Relations and Marketing" ni mtaji tosha. Kama huwezi kukitumia ulichokipata hapo basi sielewi maana ya chuo. Think man, think. Uwezi kuiweka pembeni ukifanya hivyo ndio sababu unaUliza maswali kama haya
     
Loading...