Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

...nawaza...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Rev Fr KABOKA mchizi, Mar 18, 2012.

  1. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #1
    Mar 18, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaza kama UKIMWI usingekuwepo watu wangefanya ngono kama hayawani. Manake kama hivi tu na huu UKIMWI watu wanakua na wapenzi wengi, ingekuaje kama usingekuwepo?
    !!
    Hebu tubadili tabia na mienendo yetu, tuzishike amri za Mungu..
     
  2. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We umejuaje wanafanya ngono??
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Hata mimi huwa nawaza hivyo watu wanatamani kufanya hata hadharani. Siku hizi ngono ndio life style ya watu wanasex kama mbwa, maana mbwa huwa wana misimu yao ikifika hawajali wako mahali gani full kupiga vyombo.

    Tupunguzeni jamani tutubu tunayoyatenda
     
  4. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Badala ya kuogopa UKIMWI, Hebu tumwogope Mungu Basi

    Tuache Dhambi na si kuogopa maradhi

    Mungu Mwenyewe ajiinue na kutupa neema yake ili tuishinde Dhambi
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unaeza kukuta ukimwi usingekuwepo hata uasherati usingekuwepo, muhimu ni tumuogope mungu.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hoja mkono naunga.
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    hihihhhiiiiiiiii
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    miss you broda.
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Mar 18, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kungekuwa hakuna ukimwi, tungekuwa tunakimbizana kama kuku, laa!
     
  10. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #10
    Mar 18, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 462
    Trophy Points: 180
    Miss you too sister vipi shemeji yangu hajambo?
     
  11. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #11
    Mar 18, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nilikuwa nae mchana ametoka na mdogo wake muda si mrefu.
     
Loading...