Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawaza tu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by St. Paka Mweusi, Dec 21, 2010.

  1. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Sijui ni kwanini katika ulimwengu wa mapenzi ni wachache sana wanaokubali kubeba lawama?Wapenzi wengi wanapotofautiana au kugombana basi kila mmoja atamshutumu mwenzake kuwa ndio chanzo cha ugomvi huo,na wengine hufika mbali kabisa na kuanza kutangaza kwa watu kuwa yule bwana si lolote si chochote na ni mkorofi sijapata kuona,huyu naye atasema mwanamke gani yule mkorofi sijapata kuona,najiuliza kama wawili mnaopendana mkiamua kukaa chini na kumaliza tofauti zenu na penye makosa,mkosaji akakubali kubeba lawama itamgharimu nini?Nimesukumwa kuwaza hivi kwa kilichomtokea jamaa yangu ambaye kwa sasa ni marehemu.Alikuwa ameoa na kubarikiwa watoto wawili na cheo kikubwa kazini.Lakini mke wake alijaliwa wivu wa ajabu,na mbaya zaidi katika usichana wake alikuwa championi wa judo katika chuo alichosomea,hivyo jamaa yangu kila akirudi kachelewa kidogo basi ni ngumi mtindo mmoja.Kila wiki jamaa yangu alikuwa na kazi ya kununua fanicha mpya kufidia walizovunja,mwisho baada ya jamaa kuona nyumba haina amani akaamua kuwa mlevi.Na kwa bahati mbaya akaharibika maini na figo hali iliyopelekea kupoteza maisha.Na mke bado alimlaumu marehemu kuwa ulevi wake ndio umemuua asingeendekeza ulevi angekuwa bado hai.Sasa katika mawazo yangu ninajiuliza kama wawili hao wangekuwa na maelewano mapema yote hayo yangetokea?Msomaji nakuomba ujitathmini na kujiuliza,je uko tayari kubeba mzigo wa lawama ili kuokoa mahusiano yako?Nawaza tu wakuu,asanteni kwa kunisoma na nawatakia wote mapumziko mema katika sikukuu hii inayokuja na heri ya mwaka mpya pia.
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwa mwenye akili na ufumbuzi kichwani mwake wallah topic yako ina mafunzo makubwa sana hususan kwa walioko ndani ya ndoa,,,,
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli huyo mama anatisha!Alafu huyo mume kwanini hakumuacha?Mwanaume anaekubali kupokea kichapo kutoka kwa mwenza wake sijui anakua kapewa nini!! Nwyz watu wengi wanapenda kuombwa zaidi ya kuomba msamaha hata kama kosa ni lao!Kama wote mkiwa mmejiweka levo moja ni rahisi zaidi kuelewana kuliko ambao kila mmoja anajiona ni zaidi ya mwenzake!Hapo ndipo mtafaruku unapoanzia!
     
  4. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Shukrani Nilham kwa kunielewa maana wakati mwingine mimi mwenyewe huwa najishangaa kwa watu kutonielewa.
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    why not wasikuelewe???? and beside u ur self u know dat u are a great thinker,,let them understand u if they can,,,,and leave them if they cant,,,na ambao hawatakuelewa kwa post yako ilivyo clear basi hawafai kuwa humu sio magreat thinkers hao we kaa pembeni anza kucheki watu hapa,,,,u are wellcome..
     
  6. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #6
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    ......................majuto ni mjukuu
     
  7. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #7
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hebu mpe hilo somo huyo mama ili asiendelee kuchafua hali ya hewa kwa wasichana wengine wachumba wetu.
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Dec 21, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Alikosa wa nje?
     
  9. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,769
    Trophy Points: 280
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,740
    Likes Received: 4,477
    Trophy Points: 280
    Kwangu mimi hua nakaa kimya tu, hua akianza kuongea simjibu, hata hivyo nae pia nikianza kuongea mm hua hajibu, so network inakata kwa mda flani hivi then baadae mood inarudi hasa tukiwa kitandani...nashukuru kwa hili
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ushindwe.
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    inaeleweka nyau...bt ungeweka na vijiparagraf kdg basi ingenoga zaidi
     
  13. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ubarikiwe sana kwa somo la unyumba,siwezi kuongeza kitu ila ktk ndoa jamani ukweli na uwazi ni muhimu sana,
     
  14. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Nimekusikia mwalimu sirudii tena.
     
  15. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    The Following User Says Thank You to Mike 1234 For This Useful Post:

    Paka mweusi (Today) ​
     
  16. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    gud boy!!!
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa kweli somo zuri sana hili la kufungia mwaka sema 2 hapa kwa 4ne kidubwashika cha senks sikioni ila nimejifunza ki2
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nafahamu Mhadhiri mmoja alikuwa mchapa kazi na mkewe akawa anagombana nae kila siku akirudi naiti...maji yalipozidi unga msomi kachia mwanamke nyumba.... akatafuta hela akajenga nyingine...!!Hapo lawama abebe nani?
     
  19. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    [​IMG] Join DateFri Sep 2010.........
    Mkulu Utamashika lini huyo panya unaemkimbiza??:whoo:
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    ukweli mtupu hapo paka.....
    huo mfano wa huyo rafiki yako unatisha kwakweli
    na mi nashukuru kwa kuuweka hapo kwani tumejifunza kitu ambacho tunafanya lakini huwazi kama inaweza kumpeleka mtu kubaya kihasi hicho..

    uwi Paka harusi lini sasa....
    na dhani umesha jua mengi kuhusu maisha.....:party:
     
Loading...