Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawauliza watanzania wenzangu! Hivi wabunge wa CCM wana matatizo gani katika akili zao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jumakidogo, Apr 12, 2012.

  1. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mambo ya kushangaza kabisa yanafanywa na wabunge wa CCM. Hivi hawa watu akili zao zikoje, mbona hata mambo ya maana na maslahi kwa nchi wao wanapinga tu, hata kama kifungu kinahitaji marekebisho ya msingi na muhimu kwa maslahi ya taifa wao wanapinga tu. Huo ni ushamba na upinzani wa kijinga. Sasa kama wanakataa marekebisho hayo mavifungu yao ya sheria wanayapeleka bungeni ya kazi gani? Naona wabunge wa CCM mkiwa bungeni mnasahau kama bunge hivi sasa linatizamwa LIVE na watanzania hadi huko vijijini, upuuzi ayaaa! Umeme nao umekatika, aisee hii nchi hii. Ntaendelea umeme ukirudi..
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,645
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mkuu tatizo lako "sura yako halisi" haiko clear. Leo utaongea hivi kesho hao hao unaowashangaa leo utawa-support hata kama watarudia upuuzi wa aina hiyo hiyo. In short you are not predictable.
     
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kama hana msimamo basi hawez kuwakosoa. binafsi sifagilii siasa za vijembe bali zenye tija kwa taifa.wabunge wa jani la mgomba wengi wao ni waoga na niliwahi kwenda bungeni miaka ya 2004 kwenda kufanya lobbying juu ya uanzishwaji wa bodi ya mikopo huwez kuamini niliyoyasikia kwa wabunge wa jani la mgomba walisema sipendi kuwataja kwa majina ila walichosema ni sisi always mikono yetu inabidi iwe sahihi mbele ya serikali. huwez kuamin waliupitisha kwa hoja ya nguvu na matokeo yake ni hii hali unayoiona sasa hivi. From that day nilijiondoa katika siasa kwani nilisema siwez kuwa mnafiki.
     
  4. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hukumu yao ipo kwa wananchi ambao wanaona ***** wanaoufanyika hawasomi miswada michango yao ni mipasho wale wanaosoma na kutoa mchango wa maana wanaonekana wapinzani.
    Hukumu yao yaja.
     
  5. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh! mkuu, kumbe wewe ni mgeni wa msimamo wangu? Elewa kuwa mimi sina chama bali huwa naegemea upande wa yeyote aliye sahihi. Leo Myika akiwa sawa ntamuunga mkono. Kesho akipotoka nampa kubwa. Kesho wa CCM akifanya vyema nampa big up, akipotoka nampa kubwa. Ndivyo nilivyo. Hata mtu akiwa mzuri vipi, akifanya pumba lazima nimchane.
     
  6. c

    collezione JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Acheni tu kuongea... Chukueni actions kuwatoa
     
  7. m

    massai JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
     
  8. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    specifically nini kimekukera?

     
  9. D

    Dawa ya Mjinga JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 375
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Matatizo katika akili zao ni kujaa magamba vichwani mwao badala ya ubongo. Kwa wale wachache wene ubongo kichwani wanatumia masaburi kufikiria badala ya kichwa.
     
  10. d

    dada jane JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 566
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeonaeee!
     
  11. mpayukaji

    mpayukaji JF-Expert Member

    #11
    Apr 13, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 943
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tatizo si wabunge wa CCM tu bali hata wale wanaowachagua na kuwavumilia wakati wakijua wanaangamiza taifa. Tuseme mara ngapi muelewe.
     
  12. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #12
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu Jumakidogo, msimamo wako wa umangimeza ndio unaotuchelewesha! Unachotakiwa kujua mtu yeyote aliye ccm hutamuka tofauti na anachokisimamia, pia maccm wana msimamo wa pamoja katika kuinajisi Tz ndiyo maana wameshindwa kuvuana magamba. Pengine waliposema tutavuana magamba uliwaunga mkono, baada ya kushindwa kuvuana magamba aliyechanwa chanwa ni wewe Jumakidogo usiye na msimamo.
     
  13. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #13
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa ccm ni mtandao hatari sana kwa maendeleo ya taifa letu, kuna watanzania wenzetu kwa kweli wametufanyia makosa sana kutujazia mule bungeni mibunge ya ccm, inatuumiza saana! Wasubiri 2015.
     
  14. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #14
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Huitaji kuumiza kichwa wala kufikiria mara mbili. Weka kadi yako ya kupigia kura vizuri na kuangalia anayechangia upuuzi umwondoe uchaguzi ujao. Kumbuka kuwa kanga, chumvi, tshirt na kofia ulizopewa ukawachagua ndio outcome zake hizi na usifanye tena makosa haya!
     
  15. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #15
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    matatizo yameanzia kwa m/kiti
     
  16. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #16
    Apr 13, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    zidumu fikra za mwenyekiti. CCM HOYEEEEEEEE
     
  17. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #17
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    kura yako ulimpigia mbunge yupi?
     
  18. Mukhabarat

    Mukhabarat Member

    #18
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mimi sijaona kosa lolote kwa huyu jumakidogo kwa maana si lazima mtu uunge mkono kila jambo eti kwa kuwa ni shabiki wa chama fulani, huyu jamaa ana haki ya kukosoa mambo anayoona hayana mantiki na kuunga mkono yale anayoona yana mantiki kwa mtazamo wake, hiyo ndo demokrasia na uhuru wa mawazo na sio kuwa shabiki kipofu bendera kufata upepo.
     
  19. Adharusi

    Adharusi JF-Expert Member

    #19
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 8,153
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    Wakirud kwa wananchi wanasema walikubaliana kupitisha
     
  20. J

    JAPHETtumpa Senior Member

    #20
    Apr 13, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    wabunge wa ccm wamelewa madaraka na huu ni ulevi mbaya saana na kama mlevi yeyote hawaoni wala hawasikii mpaka wachapwe viboko vya kisiasa kama kupigwa chini wakati wa uchaguzi na baada ya hapo kuwashitaki na kuwafilisi wale wote waliotuibia
     
Loading...