Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawauliza wanaochukua ITM,ITS na ITB mzumbe

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by DEVINE, Sep 24, 2012.

  1. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba niwaulize.Je wanaochukua ITB,ITM,na ITS pale Mzumbe.,mwaka wa kwanza wanaenda field? Na pili tofauti ya kozi hizo ni zipi?
     
  2. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    We umechaguliwa ipi?
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio mimi ni mdogo wangu kachaguliwa ITB sasa ningependa kujua hayo maswali hapo juu.
     
  4. G

    Georeez Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wote wanaenda field kwa mwaka wa kwanza tofauti ni kuwa ITB wanasoma IT pamoja na busnec ikiwa na accnt kwa sana n finance,ICTM nt ITM!wanasoma IT pamoja na management kwa ujumla. Whle ITS Wanasoma pure IT bila kuchanganya na vi2 vingine vyovyote hpe it help!
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Sep 25, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thanks
     
Loading...