Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatilia shaka kurugenzi ya mawasiliano ikulu na Jk

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Apr 22, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,492
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Hili la kuwaambia mawaziri 'huu ni upepo unaopita' ivyo wasing'atuke na baadaye kurugenzi kusema rais kikwete hajasema inanipa shida kuamini kanusho lenyewe kwani si mara ya kwanza.KUMBUKA JAIRO ALIVYOMREJESHA ikulu ikakana baada ya nchi kutaharuki.SUALA LA POSHO ZA WABUNGE kurugenzi ikakana kuwa rais hajakubali baada ya Spika na waziri mkuu kuwaarifu wabunge kuwa rais kakubali.Nimegundua kuwa Jk huwa anaangalia upepo ndo maana aliyoyasema hukanushwa ikitokea malalamiko.NA HAYA YANASABABISHWA NA KUTOJIAMINI.kuwa msaidizi wa kikwete yahitaji uwe mlevi wa VIROBA kila dakika.
     
Loading...