Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakieni Kwaresma Njema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdondoaji, Mar 10, 2011.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Ndugu zanguni wakristo,

    Katika kudumisha umoja na mshikamano katika jamii. Najua hiki ni kipindi adhimu na kitakatifu naomba kuchukua fursa hii kuwatakieni Kwaresma njema.
     
  2. Wed

    Wed JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 249
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asante nami nakutakia pia mafungo mema !

    Kwangu hiki ni kipindi kizuri cha kuto-jifikiria binafsi bali kuweka manufaa ya Tanzania mbele.
    May God bless all who fight for better life in Tanzania. May He give us more courage to fight for more justice and for an open society where every Tanzanian will find our beloved country a better place to live !!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Mdondoaji sisi Waislam Je?
     
Loading...