Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakien uchaguzi mwema yanga

Discussion in 'Sports' started by Pdidy, Jul 17, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Kwaniaba ya wapenzi na washabiki wte wenye mapenzi mema ya timu yetu ya yanga
    napenda kuwatakia mkutano mwema wa uchaguzi wenu wa viongozi natamani ningekuwa dar ila mungu alipenda zaidi niwe huku....amani na upendo vitawale mkutanoni....
    Mshabiki wa yanga
     
Loading...