Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawatakia week-end njema

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by cheusimangala, Sep 24, 2010.

  1. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    naamni track hii from the amazing BAHATI BUKUKU itabariki week-end yenu!

    DEDICATED kwa mpakwa mafuta wa bwana MCHUNGAJI MASANILO!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    You too Cheusimangala you have a great one nimepata mwaliko naenda kwenye jumba la kaka mkubwa kwenye engagement party ya kijana wetu usikose ku tune DSTV jumamosi kuanzia saa moja usiku.
     
  3. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    karibuni kistana siku ya Jumamosi, tutakuwa tunamsindikiza mdau anawowa!
     
  4. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #4
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mambo yako classic,ukifika huko usiache kumpa DJ cd ya huu wimbo belive me waalikwa watabarikiwa sana!
     
  5. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #5
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimewasiliana na Rev Masanilo ndio atafungisha ndoa pia na CD anayo tayari ila huyu Rev Masanilo mambo yake ndiyo yananipa wasiwasi nafikiria nimteme kwenye hiyo safari achelewi kufika huko na kuanza kudemand mambo yake
     
  6. father-xmas

    father-xmas JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2010
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante you too cheusi!
     
  7. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ni vizuri kama yeye ndo atafungisha hiyo ndoa coz nasikia ndoa zote alizofungisha mchungaji masanilo hazijawahi kuvunjika wala kuyumba!
    @bold,hilo ndo tatizo la mchungaji masa anadai eti watumishi hulia madhabahuni!
     
  8. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #8
    Sep 24, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ukimtema nani atafungisha ndoa ama umeongea na Askofu amekubali ndio maana wataka kumtema Rev Masanilo?
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Tatizo la Rev Masanilo kuna thread leo sisi tulikuwa tunachangia NO yeye anasema YES sasa hapo ndio nina wasiwasi na huo utumishi wake asije akafika huko akaanza kudai, Askofu nadhani atakuwa ameisharudi kutoka Vatican maana alikuwa ameenda kwenye maombi ya uchaguzi
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ngoja nitazungumza na Askofu kwa ushauri zaidi nitaenda kumuona kule Mbagala Spiritual Centre kabla sijaondoka
     
  11. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    tatizo la askofu hafungishi ndoa mpaka itangazwe miezi 4 na kupima ukimwi ni lazima wkt Rev. masa yeye hana hayo,yaani akishawauliza kama mnapenda mkajibu wote ndio, anafungisha ndoa then anasema you may kiss the bride!
     
  12. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha at the same time Rev Masanilo udenda unamtoka anatamani huyo bride yaani huyu Rev Masanilo sijui nani alimpa hilo daraja
     
  13. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nawe pia cheusimangala!
     
  14. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mimi hukataa mawazo, na wala siwezi kumkataa mtu. Huwezi kujua ni lini mtu ambaye kila siku anakuja na mawazo mabaya atakuja na wazo zuri, wala lini mtu ambaye kila siku anakuja na mawazo mazuri atakuja na wazo baya.
     
  15. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    sijui umekosea njia mpendwa wangu?
     
Loading...