Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia usiku mwema.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by The Son of Man, Feb 15, 2010.

  1. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Mwenzenu kesho kazi nyingi naomba niwatakie usiku mwema ila onyo kwa mliooa angalieni muda mwingi wa usiku msiutumie kwenye komputa wake zenu hawatafurahia. It is just a polite notice you can take it or discard it. Mwaenzenu niko singo tu hata kama ni kufika asubuhi hakuna wa kuninunia. Alamsiki!
     
  2. M

    Mzee Kibiongo JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2010
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 241
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kaka
     
  3. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #3
    Feb 16, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni SIASA? weka kwenye jukwaa husika
     
  4. Gottee

    Gottee Senior Member

    #4
    Feb 16, 2010
    Joined: Sep 7, 2008
    Messages: 174
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Afu mnasema wazalendo wa Tariiiime waache kuilima! Na hawa Wateja wataenda wapi????
     
Loading...