Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Summer njema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mazingira, Jun 26, 2009.

  1. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Napenda kuchukua nafasi hii kuwatakia summer njema wadau wote walioko ughaibuni. Hiki ni kipindi sasa cha kufurahia hali ya hewa kama uko TZ vile. Ukipita huko mitaani sasa barbecue kwa sana. Parks na open spaces zimechafuka kwa sasa wazungu wa kike na kiume wako wanajianika juani.
    Kwa wale watakaokuwa wanasafiri kwenda vacation sehemu mbalimbali ninawatakia safari na vacation njema.
     
  2. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Asante mkuu
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Same to you
     
  4. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Summer yetu inaboa , ni miezi 12!!
     
  5. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #5
    Jun 27, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Lole uko nchi gani hiyo yenye summer miezi 12?
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Jun 27, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    summer inabore kuna joto mno hata la dar lina nafuu. Niko mbioni kuja Dar kula upepo mwanana.
     
  7. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2009
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Mkuu ukilinganisha na huko temperate zones hapa dar joto kupungua 30 Deg.C ni kazi kweli kweli.Jasho kwa kwenda mbele!!
     
  8. Mazingira

    Mazingira JF-Expert Member

    #8
    Jun 29, 2009
    Joined: May 31, 2009
    Messages: 1,837
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole Pretty,
    Ni kweli sasa ughaibuni joto limepanda kupita kawaida. Sasa watu wanalala madirisha wazi na huko nje jua ni kali hamna mfano. Kama mtu alikuwa miji kama Moscow, Oslo etc mwezi wa kwanza au wa pili hawezi kuamini hali ya hewa iliyoko huko kwa sasa.
     
Loading...