Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Sikukuu Njema Ya Idd

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ndallo, Oct 25, 2012.

  1. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Sikukuu njema gani wakati kesho maandamao kama kawa...na huko Arusha si umesikia lazima hawa bakwata tuwamalize....sijui tatizo leu ni makanisa, Mfumo kristo, serikali ya CCM, bakwata au wote...lol
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Btw: Ndallo kwetu ni nyumba ya kulala wasichana!
     
  4. awp

    awp JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa Ndalo hicho unachojaribu kunyonya ulifikiri ni dusheeeeeeeee, ha ha ha samahani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Uliza_Bei

    Uliza_Bei JF-Expert Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 2,796
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hii ni sikukuu ya kesho? tuambie tushirikiane hata mimi mkristo nasherehekea sikukuu za waislam maana sisi ni ndugu toka Adam na Eva
     
  6. Chum Chang

    Chum Chang JF-Expert Member

    #6
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,001
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :becky:kAMA WAZAZI WETU WALIVYO ISHI HAPO ZAMANI,,,MUDA BADO TUNAO INATUBIDI TUURUDISHE ULE UPENDO WETU WA ZAMANI....
    NINA HAKIKA TUNALIWEZA TUACHANE NA HIVI VIJIKASUMBA VYA SIKU MBILI TATU
     
  7. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna sikukuu njema ya kiislamu?
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    mmenitoka machoni na rohoni pia.
     
  9. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,782
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Sikukuu njema jamani!

    Bus waiting 2.JPG
     
  10. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
  11. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    Humo kwenye kisemeo atakua ameweka unga nini?
     
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Oct 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Idd njema kwa wote inaowahusu.....
     
  13. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #13
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Nami nawatakia Idd njema
     
  14. Amavubi

    Amavubi JF-Expert Member

    #14
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 27,643
    Likes Received: 2,986
    Trophy Points: 280
    huedna swali liwe unasheehekeaje? maana swala ni lazima tena msikitini na ukitoka sio unatafuta kundi la watu wenye MABANGO unarudi nyumbani kufurahi na familia
     
Loading...