Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Sikukuu Njema Ma-House Girl na Ma-House Boy

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Obuntu, Dec 24, 2010.

  1. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #1
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda nichukue nafasi hii kuwatakia Sikukuu njema wafanyakazi wote wa majumbani. Pia natumia fursa hii kuwashukuru kwa kazi kubwa wanazofanya majumba, kwa maana bila wao familia zetu nyingi zingekuwa mashakani.

    Najua siku ya kesho mtakuwa na kazi nyingi sana hasa hasa zinazohusiana na kupika na usafi wa nyumba kwa ujumla. Jaribu kutumia wakati huo kuongea na ma-boss wenu kama kuna kitu kinawatatiza maana ma-boss wote kesho watakuwa nyumbani na watakuwa wanafuraha sana, ukizingatia pia mapochi yao yatakuwa na maela ya kutosha.

    Pia nawaombeni ma-boss kuwanunulia zawadi hawa wasaidizi wetu maana wao ndiyo wanaijua vizuri nyumba kuliko hata sisi! Wapeni shukrani kwa kuwalelea watoto na usaidizi mwingineo.

    Asanteni Sana na Mungu awabariki..
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawaruhusiwi kuingia JeiEff.....nani atawafikishia ujumbe???
     
  3. semango

    semango JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duuuh!kweli lile ni kundi maalumu katika jamii.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,196
    Trophy Points: 280
    hivi watakuwa na wao wanasoma JF eeeh?
     
  5. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wanaruhusiwa - Jamii Forum!

    Ukifika nyumbani waambie kuwa TUNAWAPENDA na TUNATHAMINI UWEPO WAO!
     
  6. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    watasoma vipi ujumbe huu ulioutuma???????
     
  7. n

    nyangau Member

    #7
    Dec 24, 2010
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja nao ila ni mgawanyo wa majukumu tu
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hawaruhusiwi......kazi watafanya saa ngapi???
     
Loading...