Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia siku kuu njema...lakini kumbuka vitu vitatu muhimu!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dark City, Dec 23, 2010.

  1. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ndungu zangu, wajukuu, marafiki zangu wakubwa, wadogo zangu, kaka zangu, shemeji zangu na wooote wenye mapenzi mema.....waliopotea na waliopo...Bwana asifiwe sana, asalaam aleikum!!!

    Naomba nikuchukukue nafasi hii (kwa ruhusa ya wadau wa familia yangu) kuwatakia heri ya siku kuu ya Noeli kwa wale watakaoisherehekea na maandalizi, na hatimaye siku kuu njema ya mwaka mpya wa 2011.

    Naomba mzingatie na kuhangaikia vitu vitatu tu katika kipindi hiki..navyo ni furaha, raha na amani. Usimkwaze mwenzio, jirani yako na wala mjakazi wako.

    Mungu awabariki sana, tutaonana baada ya siku kuu...Inshallah!!!!!


    Babu DC...1947.
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    Amen Babu DC. Nami nakutakia amani,raha na furaha
     
  3. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2010
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amina babu DC,,ntazingatia wosia wako.Uwe na sikukuu ya baraka wewe na wote wanaokuzunguka.

    Ubarikiwe mpaka ushangae
     
  4. L

    Lady G JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 517
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Inshallah iwe hivyo na kwako pia. Salimia familia.
     
  5. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahanste mkuu. Nitafikisha salamu kwa bibi!!

    Ahsante, ujumbe wako umefika. Nitumai hapo kwenye RED sitamsababishia Bibi kijipressure!

    Mungu akubariki sana.
    Amen
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Bab nakutakia kila la heri kwenye maandalizi uwe na amani, furaha, na raha na baraka za bwana ziwe juu ya familia yako
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Happy xmass dc....hope you have a great time!....
     
  8. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2010
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Binafsi ninashukuru sana babu kwa kunikumbusha mambo hayo muhimu ambayo kwa udhaifu wa kibinadamu huwakwaza watu wengi.Hapa ndipo umuhimu wa hekima za wazee unapoonekana.Na kwa niaba ya wana JF wenzangu naomba nikutakie nawe maandalizi mema ya siku hii muhimu na bwana akutangulie katika kila ulitendalo.
     
  9. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Nashindwa kujizuia ila naomba kuwashukuru sana nyote mlionitumia salama hapa na hata wale wambao wamenitumia kimya kimya kwa sababu ya upendo uliojaa mioyoni mwao.

    I wish to let you all know that I have been exceptionally and sincerely touched by your lovely messages.

    Mungu awabariki sana.

    Babu DC.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ubarikiwe sana babu during this festive season
     
  11. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Go well Babu - usisahau kutuletea zawadi!
     
  12. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Have a wonderful holiday:whoo:
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe sana bro D.C tupo pamoja.

    Kuelekea sikukuu wengine tumeamua kujipa likizo ya unywaji kuwapisha wanao kunywa kwa fujo siku za sikukuu sisi tutakuwa kama ambulance kuwabeba na kuwawaisha hospitali.
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Kwa niaba ya familia yangu napenda kukutakia raha, furaha, amani na upendo wewe na familia yako mungu akubariki sana usherehekee vyema na uweze kutimiza malengo yako uliyopanga. Sikukuu njema na urudi salama mwakani. Hapo kwenye red umesahau nimeonyesha msisitizo
     
  15. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Poa Mjukuu wangu,

    Hivi ukifanya hii hesabu jibu lako utalikosa kweli (RED)? Furaha+Raha+Amani (ya mwili, roho n.k)?????

    Siku kuu njema DA ila umpatie likizo kidogo BE ili mwenye hati miliki atawale. Au unaonaje?

    Halafu unajua hukusema kama umesharudi au la? Siyo vizuri hivyo, babu hataki!!
     
  16. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Hapo mkuu umenimaliza. Naona level yako ya kujitolea inakaribia kipimo cha Bwana Yesu..Ubarikiwe sana kwa kukubali kuwabebea wenzio misalaba yao hata kama wameichonga makusudi.

    Inshallah...Mungu atakuzidishia!

    Babu DC
     
  17. M

    MalaikaMweupe Member

    #17
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 24, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Na kwako pia kaka!
     
  18. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Labda kama mimi siyo babu..Rest assured that I am a caring Babu..Kama huamini muulize Maty!!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Na wewe uwe na sikukuu njema babu DC!
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    na wewe pia DC uwe na sikukuu njema na family yako.
    Mungu awalinde kwa upendo wake
     
Loading...