Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nawatakia sherehe njema wahasibu wetu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Dec 17, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    magreduu wetu wote wa Uhasibu kurasini, nawapongeza na kuwatakia sherehe njema hapo uwanja mpya wa taifa. Mje huku kitaa msaidie kulisongesha gurudumu la maendeleo.halafu musiwe wala rushwa na wahujumu uchumi. msiwe mafisadi. bila shaka Mungu atawasaidia. halafu hapo uwanja wa taifa Musiwe kama mashabiki wa simba wanaosimama kwenye viti badala ya kuvikalia. Mimi jioni ntawasubili masai club kurasini. naamin leo patafurika na tutainjoy pamoja. Mia
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Dec 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa kama siyo member wa JF watapataje hizi pongezi zako? Si ungeziweka kule Habari Mchanganyiko.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Dec 17, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,011
    Trophy Points: 280
    kweli mkuu.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ungeweka tangazo pale uwanja wa taifa au hapi inapofanyika graduu

    asante
     
Loading...