Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Pasaka Njema

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Apr 1, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Apr 1, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,890
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Katika kuelekea katika sikukuu hii ya Pasaka nawatakiwa wadau wote wa JF Pasaka njema. Make kwa amani na upendo. Natumaini yalee mambo ya Feb 14 hayatakuwepo. Make huku mkitafakari kuhusu mstakabari wa taifa letu kuelekea 2010. Mkumbuke kwanza Taifa kisha mengineyo.
    Wakatabau,
    Shadow.
     
Loading...