Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia PASAKA NJEMA wanaJF wote!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by joseph mwita, Apr 22, 2011.

  1. j

    joseph mwita Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii forum. Nawatakia pasaka njema yenye utulivu.
     
  2. Uda'a

    Uda'a JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante Joseph, nawe sikukuu njema pia
     
  3. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    tunashukuru! Uwe na pasaka njema pia.
     
  4. CPU

    CPU JF Gold Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndaga, japo hapa si kwenyewe
    Itamuvuzishwa chit chat
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe pia ubarikiwe keshakufa bwana wetu si unaona Giza hilo nje huko
     
  6. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    poa bru.
    nawe pia.kama ulikua mefunga ile mabo yetu usifungulie bana.
    endelea na mfungo wa dhambi daima.
     
  7. r

    rushasha JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 732
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    twashukuru sana!
     
  8. CPA

    CPA JF-Expert Member

    #8
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 702
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Wadau wote bila kubagua dini, kabila ama rangi, mafisadi, walio jivua gamba, wote nawatakia pasaka njema! Msherehekee vizur na familia zenu, msinywe kupita kiasi, muwe makin barabaran, msisahau kumwomba Mungu na kumshukurua pia. Hata mafisadi nao muwaombe kwa Mungu, mei b one day wataturudia japo kidogo. Mi asubuhi church nikitoka church home, jion nitakuwa mitaa ya london pub, ubungo- xternal karibun. Happy easter 2 all.
     
  9. Mathias Byabato

    Mathias Byabato Verified User

    #9
    Apr 23, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 861
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Jamani nawatakia pasaka njema,wengine tupo vijijini,huku simu za shida,radio station hazisikiki,tv hakuna kwani hakuna umeme,kidogo naona Moderm yangu imesoma,niwatakie pasaka njema kabla sijapotea kabisa.
    Mungu awabariki wote
    M.Byabato
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,146
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kwa wana JF wote,
    Katika safari ya Kalvari YESU KRISTO alibeba msalaba, alianguka mara tatu, alijeruhiwa na kudhihakiwa mara kadhaa na kufa kifo cha aibu. Hatimaye alishinda mauti. Nasi tupo katika safari kuelekea mbinguni, bila shaka tumeanguka mara kwa mara na kujeruhiwa pia. Hebu tumgeukie KRISTO na kutenda yale yaliyo mema tu hakika tutasimama imara na ushindi ni lazima.

    Nawatakia Pasaka njema.
     
  11. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu wanajamii forum, ma'great thinkers wenzangu, nawatakia heri ya pasaka, TUSHEREHEKEE KWA AMANI TUKIJUA WATANZANIA WANATHAMINI NA BADO WANAHITAJI MCHANGO WETU. pASAKA NJEMA!
     
  12. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Thenk uu!
     
  13. m

    mshikachaki Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nami naungana na wakristo wote wapenda maendeleo endelevu dunianian kwa kuwapa heri ya pasaka:zaidi tuishi ktk kristo kwani kwa kupigwa kwake sisi tumepona.
     
  14. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Asante, naamini utakumbuka maneno yako siku nzima ya leo; ukilazimika kunywa itakuwa home kwako, na ikiwa u must go out; hautaendesha ukiwa umelewa; na wala hutanunua Virus na Vimelea vingine!
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kweli kabisa mkubwa, leo umakini ndio kitu cha msingi! Tupo pamoja!
     
  16. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nawatakieni pasaka njema wanajf wote tusherekehe kwa upendo na amani.
     
  17. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mwana jamii mwenzetu kwa kutukumbuka katika sikukuu
     
  18. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    na wewe asante karibu nyumbani.
     
  19. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gooooooooo day wana jamiii
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nawe pia
     
Loading...