Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia maandalizi mema ya pasaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mary Chuwa, Apr 19, 2011.

  1. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kipindi cha Kwaresima kinakaribia kufika ukingoni.
    Nawatakia maandalizi mema ya Pasaka,Yesu anapofufuka,akafufuke katika uchumi wa familia zenu,mahusiano mema ya familia zenu,na Upendo uliokwisha poa na kufa nao ukawe na Uhai Mpya.
    Afya njema katika familia zenu

    Pasaka hii watu muwe karibu na familia na jamaa zenu na siyo kuitumia kuwasaliti wengine.

    yale mema mliyokuwa mnayafanya wakati wa Kwaresima basi yakawe Mwendelezo katika maisha Yenu.

    Kila la kheri Wapendwa katika Maandalizi ya Ufufuko wa Yesu
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Niaminicho mimi ni hiki, Yesu alishafufuka miaka 2000 iliyopita, na sasa amekaa mkono wa kuume wa Mungu baba naye ananiandalia mimi makao ili alipo yeye nami niwepo.

    Nashukuru kwa salamu za Pasaka!!!
     
  3. CHIMPANZEE

    CHIMPANZEE Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Asante sana, na wewe zingatia hao uliyotueleza ukayafanyie kazi.
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Andaa pilau nitakuja kula.
     
  5. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana Husniyo.

    Kuhusu Kufufuka kweli kafufuka ila kwa Imani Ufufuko wake ,unaendelea hata sasa katika mambo mengi tu,ndani na nje ya maisha yetu
     
  6. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mkuu,nitakuja na Husninyo tushiriki pamoja. Nakutakia pasaka njema
     
  7. sweetdada

    sweetdada JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    :poa

    Amen to that.
    na wewe pia uzingatie hayo ulotuambia
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx dear stay blessed.:angel::angel:afufuke kweli kweli mioyoni mwetu.Ameen
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Naomba unifundishe kusali baba Yetu
     
  10. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa Fidel80,funga macho na ufuatishe sala hii,
    Baba Yetu Uliye Mbinguni
    Jina Lako Litukuzwe
    Ufalme Wako Ufike
    Utakalo Lifanyike
    Duniani Kama Mbinguni
    Utupe Leo Mkate Wetu wa Kila Siku
    Utusamehe Makosa Yetu
    Kama Tunavyowasamehe na sisi waliotukosea...........................

    Samahani Fidel80 fungua macho kwanza hapa unapoomba msamaha kwa Mungu hakikisha umewasamehe kweli waliokukosea

    Haya tuanze tena
     
  11. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wit Mkuu wangu karibu sana je unapenda pilipili katika maakuli?
     
  12. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sweetdada aksante nami nitayazingatia niliyosema isije kuwa napiga mbio halafu..............................
     
  13. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chetuntu nawe Ubarikiwe sana
     
  14. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Usitutie katika vishawishi lakini utuokoe maovuni. Amina. Mary uwe na Pasaka njema na wewe
     
  15. M

    Mary Chuwa Senior Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aksante The Finest iwe ya Baraka kwako
     
  16. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante mpendwa.
     
  17. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante Mary nawe pia mpenzi
     
  18. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Kwa sasa tunafanya kumbukumbu ya kifo na mateso ya yesu..

    Asante sana Mary uwe na sikukuu njema pia
     
  19. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Thanks Mary Chuwa,

    Nawe pia uwe na sikukuu njema, be blessed.
     
  20. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ............Kwa kuwa ufalme ni wako na nguvu na utukufu hata milele Amina.

    Sunday School gani ulienda binamu, sore ofu topiki.
     
Loading...