Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia maadhimisho ya miaka 3 ya uhuru wa tanganyika na miaka mingi ya utumwa mamboleo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TIMING, Dec 5, 2011.

  1. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #1
    Dec 5, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Watanzania;

    naomba niwe muwazi, sipendi muungano, naona ni unyonyaji na kurudishana nyuma, natamani tungekua huru bila zanzibar... uhuru tulioupoteza mwaka 1964; tanganyika ni taifa lililoishi miaka mitatu tu na kutumbukizwa kwenye chupa kutokana na ndoto njema ya waasisi, bahati mbaya watekelezaji wa sasa wamefanya nchi iwe kama ndoa ya mitala

    SIPENDI MUUNGANO NA SIAMINI KAMA TUNA MIAKA 50 YA UHURU, KIBAYA ZAIDI NI UFUJAJI WAKATI TUPO LEVEL MOJA NA AFGHANS KWENYE KUTEMBEZA BAKULI DUNIANI
     
  2. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #2
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,516
    Likes Received: 1,706
    Trophy Points: 280
    Mkuu, miaka 3 ya uhuru wa Tanganyika?!? I thought ni miaka 50?!?
    Au kwavile Tanganyika "ilikufa" mwaka 1964?!
    Kama haupendi muungano, then hiyo notion ya miaka 3 inakua ngumu kueleweka!!
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tanganyika iliishi kwa miaka mitatu tu ikiwa nchi huru
     
Loading...