Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Lunch Njema...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by tete'a'tete, Apr 21, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wengine saa hizi wanapata kabia kabariiiiidi na mishikaki/nyama choma, wengine soda ya baridi na chipsi kuku/mayai,wengine wali maharage/nyama na wengine loo mihogo na maji ya bariiidi, wengine wanapiga deshi eti wanafanya diet. Jamani hayo yote ni maisha, nawatakieni lunch njema wote....
     
  2. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Nilipo ni asubuhi 06:20 am ...ama una maana breakfast?
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Mi ndo naamka saa hizi. Lunch itakuwaje hapo?
     
  4. T

    Tall JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    na hapa dar tandale kwa mtogole,ndio kwanza ile chai na ubwabwa wa jana bado ipo tumboni mambo ya kula ni mpaka jiooooni?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    wengine tunakandamiza ugali na matembele ( Togwa) pembeni mchana wa leo karibuni sana itakapofika saa saba kamili kwa saa za africa mashariki na kati
     
Loading...