Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Heri Katika Mfungo Mtukufu wa Kwaresma.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Ng'wanangwa, Mar 9, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Tushiriki kikamilifu kukumbuka Mateso ya Bwana wetu Yesu Kristo Aliye hai.

    Tuwape stahiki zao wale wahitaji.

    Tuwe wapole. Wanyeyekevu. Wasikivu na Wavumilivu.

    Tutimize nadhiri zetu kwa Mungu Muumba wa Mbingu na Nchi.

    Tumuombee Taifa Takatifu wa Mungu Israel. Aendelee kuwa Taifa Kubwa akikingwa na vijitaifa vidogovidogo visivyokuwa na ubavu wa kumfanya kitu. Avishikishe adabu (kwa Mkono wa Mungu kila vitakapoleta za kuleta).

    Ooh Jerusalem!!

    Tumsifu Yesu Kristo.
     
  2. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #2
    Mar 9, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    hayo ndio maisha yangu ya kila siku, wala si kwa ajili ya kwaresma tu!!
     
  3. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2011
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mataifa yote ni ya Mungu. Na watoto wa Mungu ni wale wote wenye mioyo safi, hutenda mema, na kutii amri zake. Hawadhulumu wenzao au kuomba kupatilizwa kwa wale waliowadhulumu.
     
  4. m

    mcheshi JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 730
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    Amani ya Kristo itawale mioyo yenu iwalinde na kuwaongoza!
     
  5. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #5
    Mar 9, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wapendwa hebu tuwekane sawa katika haya:

    1. hakuna kitu hapa duniani kinachoitwa "mfungo mtukufu".
    2. mimi ninajua kwa hakika kuwa mtukufu ni mmoja tu, ndiye Mungu. sifa na utukufu wote humwelekezea yeye.
    2. hakuna na wala halijapata kuwepao hapa duniani "taifa tukufu"
    3. mataifa yote ni yake Bwana na watu wote tangu kuumbwa kwa ulimwengu hadi leo ni kondoo wa maliisho yake na kwa nyakati zote, kila aliyeliitia jina la Bwana aliokolewa bila kujali alitoka taifa gani.
    4. Mungu mwenyezi na mwingi wa rehema na neema hajawahi wakati wowote kuhitaji nadhiri kutoka kwa wanadamu. yeye anasema "ndio" yenu na iwe "ndio" na "sio" yenu na iwe "sio"
    5. kila lililo tunda la roho ni wajibu wa mkristo yoyote wa kweli siku zote za maisha yake na hangoji ujio wa mfungo wa kwaresma

    Mungu akubariki mpendwa kwa kututakia heri

    Glory to God
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Mar 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160

    Milele Amina!!!!!

    Si kufunga kwa nje tu na kiroho zaidi
     
  7. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa DA, nakubaliana nawe 100% kuwa kufunga kwetu kuwe kiroho zaidi na si kwa nje tu. ubarikiwe sana.

    tatizo la wengi wetu tunazingatia zaidi kufunga kwa nje kuliko kiroho. ukishadeclare openly kwamba tunaanza mfungo tarehe XX na tunamaliza mfungo wetu tarehe XX tayari imeishakuwa ni "kufunga kwa nje" kufunga kwa ndani mtu huwezi jua lini mtu kafunga ama kafungua. tukiijua kweli, tutakuwa huru hakika

    stay blessed

    Glory to God
     
Loading...