Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatakia Christmas njema na Heri ya Mwaka Mpya 2012

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ram, Dec 20, 2011.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Dec 20, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Habari zenu wanajamvi (MMU)!

    Napenda kuwatakia kila lililo jema katika sikukuu ya Noel na kuwatakieni nyote baraka za Mungu katika mwaka mpya wa 2012 unaokuja. Naenda kijijini kwa mapumziko, nitalimisi jamvi for almost two weeks, Mungu akipenda tukutane na kuwasiliana tena through jamvi hili January 2011.

    Wale wote wanaosafiri kama mimi nawatakieni safari njema, Mungu awawezeshe kwenda na kurudi salama na zaidi sana msherehekee sikukuu kwa amani na upendo.

    Merry Christmas & Happy New year 2012 to you all!

    RAM
     
  2. Mangimeli

    Mangimeli JF-Expert Member

    #2
    Dec 20, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 200
    Trophy Points: 160
    Pamoja mkuu
     
  3. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,968
    Trophy Points: 280
    na kwako pia mkuu
     
Loading...