Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawatafuta ma best zangu Mbuyuni Primary school Tanga

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Urenga One, Jan 19, 2010.

  1. U

    Urenga One Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari wakuu, Nilikuwa kimya muda mrefu kwani Chuo kimebana.

    Samahani kwa hili limenikuna sana kwani nimewakumbuka marafiki zangu Enzi zile nilisoma nao Mbuyuni primary school Tanga Enzi ya Mwl. Seng'enge na Alivyoamishwa tu akafika Mwl Shinondo sijui mnawakumbukaaaa

    Kuna jamaa mmoja alikuwa anataniwa mapopo sasa sijui yupoo???
    Haya nawataja wooote kama mpo gado tuwailiane kwani mimi naishi UK nitawapa mchongo ya kuja huku ili tukumbuke ya long time

    Aikande Muro, Zawadi Ephram ,Malalia Mmasi , Ombeni , Ivan Minja (Pole kwa kufiwa na wazazi wako) Joyce Yakob Msanga, Selestina Antony, Adela Kapinga( huyu nasikia sister wa Roman) Mapambano Dafael alihamia Mwanza,Shekhe Juma, Ashura Athumani , Zuena Amir, Suleha Madiha, Waziri, Mustafa,Noel Mhoka,Okelai, Patrick Semkiwa, Eliabi Stambuli, Agnes (alikuwa anaishi Tanesco,)Adam Akyoo,Nasoro Kimwaga,Athumani,Salum Mteleke(mtoto wa Mjeda),Mece Mkomwa,Trust Ngonji,Judith,Yusufu JUma, Chediel Msemo(mtoto wa Galanos) Francis Godfrey (huyu anamakeke sana)( mtoto wa line Police FFU),Yu wapo kibao..... Naombeni kama kuna mtu anawajua please send meseji frankrwegoshora@yahoo.com.
    Unaweza kutuma na picha nikakukumbuka zaidi.
     
  2. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unawataka wa nin?.....
     
  3. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    wewe kama unawajua mtajie sio unauliza wa nini. Kwani amekwambia ni mabest zake tena yeye upo uk bado unajadili?????
     
  4. U

    Urenga One Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ah!!! Geoff Mzee vipi? yaani tena yamekuwa hayo. mimi nimekwambia nimesomanao sasa wasiwasi wa nini ningetaja Girl au Boy mmoja ndo ingekuwa ishu wa nini sasa nimetaja timu nzima. Please kama unawajua nijulishe. Taghfadhali!!!!!
     
  5. n

    ngwilulupi Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 10, 2009
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Sawa kaka,samahani kwa kuwa umesihi tanga unaweza kumfahamu maia mamuya.namtafuta sana.
     
  6. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Yellow pages helps...maybe ikilazimu sana tafuta huduma ya private detective.
     
  7. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Urenga One,

    Miaka gani hii unazungumzia, manake wengine inawezekana wamebadili majina au ndo hawa wake zetu!. Ebu weka wazi kaka, jina gani na mwaka gani, unajua hata sisi tuliooa wanawake wenye marafiki wa zamani wa kiume kama wewe (clssmate) ni rafiki zako pia mzee (family friend) au "uncle" (watakuita watoto wetu) , ukitoa michongo UK, usitutupe, wanatumia address zetu kama sio C/O Ngoshwe ! tupo pamoja kaka ila weka wazi.

    G'dluck
     
  8. U

    Urenga One Member

    #8
    Jan 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari Ngoswe!! Mambo vipi?
    Mimi nilisoma nao miaka ya 1989 na ilipokuwa imetimu mwaka huu 1993 waliama baadhi na wengineo tulimaliza nao mwaka 1995 sasa ndo nawatafuta kwani nipo UK tokea mwaka 1998 sasa please kama unawajua nijulishe
     
  9. U

    Urenga One Member

    #9
    Jan 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari ngwilulupi. Mimi nimeishi Tanga Nguvumali karibu na Delux Bar Huyu maia mamuya alikuwa anaishi wapi?? Kisosora au Chumbageni? Hivi kwa watu wa Tanga Hivi mji ukoje sasa maana nimeondoka tokea 1998 sasa sijui Mkoa kwani mimi Ni Chagga Pipo sasa kule dingi alikuwa RTC si unajua RTC imededi?? sasa dingi hupo Bongo anahangaika na Bisines zake
     
  10. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #10
    Jan 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Kwanza kabisa huko UK ni UNITED KINGDOM au UKEREWE?..,Mimi ndiyo mwalimu Seng'enge nakukumbuka wewe kijana ulikopa ubuyu wangu halafu hukunilipa hadi leo,kama vipi nitumie nauli nije huko UK kufuata hela yangu ya Ubuyu.
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Jan 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ok ok watajitokeza na wengine labda watakuwa hapa ndani yaJF all the best
     
  12. U

    Urenga One Member

    #12
    Jan 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    We Kizuka nini? Mzee m-bongotz tukuiteje maana Huyo Mwl Seng'enge ameshafariki miaka hiyo sasa wewe ni nani Ohh Mwenyezi Mungu Mrehemu Mwl Seng'enge huko aliko apumzike salama salmini. Kama ni wewe du basi JF imeingiliwa na Mizimu ndo maana nimeona Hiyo picha yako kama Mzimu. Na mimi Nipo Jimbo la Leeds United Kingdom unataka kuja lakini naogopa wewe kizuka.
    Du!! balaa!!!! Msiparamie mambo wakati hujui msingi wake.
     
  13. U

    Urenga One Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Wewe vipi Mwl Seng'enge ameshakufa sasa wewe ndo umefufuka. Usidandie magari kwa mbere Jaribu kutulia au we ndo sawa na hiyo picha hujatulia Usikurupuke Sawa m-Bongotz. Mimi naishi Leeds United Kingdom sasa wewe unataka nikutumie nini tiketi na wewe umeshakufa? au umefufuka? Na huyo Mwl Sengenge kama angekuwa hai mpaka sasa angekuwa Mzee sana kwani alibakiza miaka 3 astaafu kipindi kile sasa wewe mbona unadandia gari???
     
  14. U

    Urenga One Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: May 22, 2009
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF Tafadhali kama mada haikuhusu unaweza ukakaa kimya kama unajua please riti douni sio kukurupuka kama m-bongotz. NAMPA BIG UP FIRST LADY1 Kwani yeye ameonyesha ukomavu wa JF ndo maana akakoment hivi Thanks sista tuwasiliane nikupe mchongo wa Huku nilipo find my email above. enjoy a day bye
     
  15. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 597
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Me namtafuta Mwantumu Bakari Mahiza ,nae nilikuwa nae pale Nguvu Mali Tanga!!!!Mwambie nammiss sanaa !!!!
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Plse, acha jokes when someone is serious. Just help him if you can. Kuna thread ya Jokes huko ndo kwenyewe babu......

    Msaada zaidi Mzee Orenga One, just search through search engines where you can find some of them in social network and e- directories like Facebook or Netlog http://en.netlog.com/go/search/
    (people's directory) . It is easily to get them in there an in any case contact them directly. Names are of every one like a label or tags for identitity only, it is better for one knowing whose name on face to assist you than would be through general search in here (JF).


    Majina mengi unayouliza hapa kama si jina moja basi ni mawili ya Kichaga, hawa ndugu zetu wachanga wa TZ tofauti na huko UK, kama ilivyo kwa Bahaya, majina ya kwanza na ya ukoo ni "copy" paste" yanafanana kama sura zao, huwezi kupata kitu, wataku sanii bure tena umetaja UK mzee, duh!...
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,810
    Likes Received: 2,225
    Trophy Points: 280
    JF kiboko, this is job true true, FL una kesi ya kujibu hapo
     
  18. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkubwa wewe si ulisoma ma toto langu?
     
  19. B

    Banks New Member

    #19
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  20. B

    Banks New Member

    #20
    Mar 26, 2010
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
Loading...