Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

“nawasubiri wazazi wa mwanaume watoe maamuzi” – ray c…!!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Gumzo, Jul 14, 2012.

  1. G

    Gumzo JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 211
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    MSANII Rehema Chalamila ‘Ray C’ au unaweza kumuita ‘kiuno bila mfupa’ utakuwa haujakosea, amefunguka na kudai kuwa mikakati yake ya ndoa na bwana ake wa Kenya bado inaendelea lakini wanaochelewesha ni wazazi wa mwanaume ambao wanaonekana kuchukua muda katika kutoa maamuzi.

    Kufunguka kwa msanii huyo kumekuja siku chache baada ya kuzungumza na mwandishi wetu, ambapo alidai kuwa hataki kufanya mambo haraka haraka kwani muda bado upo wa kutosha.

    [​IMG]

    Ray C stejini

    Msanii huyo alipoulizwa kuwa tangu iliposikika anataka kuolewa huko nchini Kenya ni muda mrefu umepita ni kitu gani kinachokwamisha, alijibu kuwa kwa upande wake yupo tayari lakini upande wa mwanaume ndiyo wanaochukua muda kutoa maamuzi lakini anaamini kuwa kila kitu kitaenda kama walivyopanga.

    KWA HABARI KAMILI BOFYA HAPA GUMZO LA JIJI: "NAWASUBIRI WAZAZI WA MWANAUME WATOE MAAMUZI" – RAY C…!!
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    shit.....
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Jul 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kwani yeye ndo anamposa huyo kaka? Kha!
     
  4. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #4
    Jul 14, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Huyu kwanza ni used na tayari ana mtoto mkubwa tu analelewa kwao Iringa. Bora wazazi wa Mume wampotezee tu
     
  5. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Daaa! mkuu, hata sikuwa nafahamu hili,,ana umri gani? wa kike/kiume,, Kumbe hata Mwisho alikuwa anakula mashine used kiasi hichi!
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kama mimi duuh ningetambaa kwangu, sijawahi sikia hii, upande wa mke ndio wanasubiri majibu.
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa hili sikubaliani na wewe, hata kama used. I think she has right to love again and form a family kumbe nyie ndo waleee.
    Kazi kweli kweli
     
  8. M

    Mimi. JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 511
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 45
    Teja huyo
     
  9. p

    pera Senior Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh!!!
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,064
    Trophy Points: 280
    treeeeeeeeeee nashangaa.....
     
  11. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,824
    Likes Received: 5,177
    Trophy Points: 280
    Hilo poziiiiiii+iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  12. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    jamani jfk watu mna majibu!
     
  13. Mama Yeyoo

    Mama Yeyoo Senior Member

    #13
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 25, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I agree....as if wao they are brand new...ukiuliza wamechomeka na kuchomoa hiyo mihogo yao mara ngapi,i am sure they have already lost count
     
  14. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mihogo huwa haitepeti na kuwa kama mfuko wa rambo...so ata ikiwa used inapendeza tu.
     
  15. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #15
    Jul 17, 2012
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,299
    Likes Received: 1,952
    Trophy Points: 280
    Kachoka kweli.... mashine iko used sana....hata overhaul haifai tena....uliuza uchi too much sasa kakongoroka analazimisha kuolewa.... eeeeehhheee....!!!
     
  16. G

    GTesha JF-Expert Member

    #16
    Jul 17, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 203
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mngejua kama used ndo inazidi kuwa tamu wala msingesema msemayo
     
Loading...