Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawasubiri wadau wa ict tabata chang'ombe!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Cheche Mtungi, Nov 15, 2010.

  1. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Kama nilivyosema tangu mwanzo man from bonde nimefungua ofisi tabata chang'ombe mkabala na magorofa ya VETA, huduma za internet,typing,printig zinpatikana,pia kuna computer garage kwa wale wenye computer zao zenye matatizo,KARIBUNI SANA.
    MD ICTRONICS.

    KWA AJILI YA UFUNGUZI KUNA PUNGUZO LA ASILIMIA 10 (10%) KWA WATAKAO LETA MACHINE (COMPUTER) KWA AJILI YA MATENGENEZO.
     
Loading...