Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawasilisha hoja kikwete hatufai kwa miaka5 ijayo!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by TumainiEl, Sep 13, 2010.

  1. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #1
    Sep 13, 2010
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,141
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Nikiwa mtanzania mwenye haki yakikatiba napinga kwa nguvu zote uteuzi wa Kikwete kuliongoza taifa hili kwa miaka mitano tena. Najuwa wengi mtasema sijielewi ila hata katiba haimkubali tena Kikwete.

    Sababu ya kwanza nimuongo, utakubaliana na mimi ahadi yake ya maisha bora kwa kila mtanzania ni maisha ya dhiki kwa kila mtanzani.

    2. Siku zake za Urais wake serikali yake imeongoza kwa majungu na umbea kiasi ilifika mahali baraza lake kuvunjika, acha hilo ikulu ndio hapafai.

    3. Ndie rais alie kaa kimya huku Zanzibar ikijing'oa ktk Muungano huku Watanganyika wakilipa gharama kubwa za Muungano. Nijambo lisiloingia kichwani Rais wa nchi kucheka na nyani na taifa kuteketea. "RAIS ASIE WEZA KULINDA KATIBA YA NCHI HATUFAI" J. K . Nyerere.

    4. Afya yake pia nisababu yakutosha kumpa nafasi akapumzike. Unajuwa watu wengi hawajuwi hathari za afya ya Rais kuwa mbaya.

    A. Atakuwa muda wote kwenda ulaya kwa matibabu.

    B. Atatumia ma milion ya walipa kodi masikin kujitibia huku uchumi ukidorola.

    C. Atapoteza Muda ambao ni wa thaman sana kwa watanzania. Katiba ya Tanzania inazungumzia kwa undani afya ya Rais LAKINI TAIFA HILI LENYE VIONGOZ VIPOFU NA WENYE KUPENDA RUSHWA WATAMTETEA KWA MASILAI YAO NA B'LV ME PINDI RAIS MGONJWA MENGI MABAYA HUPITISHWA KINYEMELA. Mim najiuliza hivi hawa watu wamelogwa? Au nani kawapa sumu Wa Tz. Hivi kweli watu wanashindwa kusimama kwa pamoja nakulijuwa hili? Hivi kweli idara za ndani za usalama wa taifa zinakosa wataalamu waku perspect kile kitaikumba Tanzania kwakuwa nahuyu Rais? Oo God help Tanzanian. Tumechoka tumechoka na Rushwa iliokithiri mpaka wanao kamatwa nikama sio wenyewe. Maana ndio kwanza Rushwa imeota mizizi. I love my country with all i have. Amen
     
  2. Augustine Moshi

    Augustine Moshi JF-Expert Member

    #2
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 22, 2006
    Messages: 2,077
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Ingekuwa UWT ni taasisi huru hapo ingekuwa vingine. Ilitakiwa iwe huru kama mahakama inavyotakiwa kuwa huru.

    Wengi wa UWT wanajua taifa litazidi kudorora (politically, morally and economically) kama JK ataendelea kwa miaka mingine mitano. Lakini mkuu wao ni mtu wa Rais. Ataweka JK mbele ya taifa. Na hao hao UWT wataweza kuambiwa hata wapange mikakati ya kuiba kura.

    Ila usikate tamaa. kipindi hiki naona wananchi hawataki kuchezewa. Stay tuned.
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    ni kweli hatufai kabisa. huyu jamaa ameprove failure nyingi sana kama rais.

    so hatufai kabisa narudia tena hatufai.
    dr slaa ndo mbadala wake
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mbona hafai toka siku nyingi tu
     
  5. Mzalendo

    Mzalendo Senior Member

    #5
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    naunga mkono hoja, hila nazani imefika wakati nguvu ya umma itumike kuwaunganisha hawa wapinzani hili waung'oe huu uhuni unajihita uongozi wa CCM,huku kwetu kawe hatu taki CCM hila kuna Mdee wa CHADEMA na Mbatia wa NCCR, kutakuwa na mgawanyiko wa kura ambao utatoa mwanya kwa huyo Kizigha wa CCM kupita hivi hivi,kwa wangwana mlio karibu na viongozi wa kambi ya upinzani tungeomba mwashauri waweke maslahi ya taifa kwanza katika kipindi hiki kigumu,asante
     
  6. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #6
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Jk.nyerere.."kwa mtu mwaminifu kabisa kabisa,ikulu ni mzigo, mtu yeyote anayeng'ang'ania na kukimbilia ikulu mwogopeni km ukoma"................ikulu imekuwa mzigo kwa kikwete lakini bado anang'ang'ania,angesema kwa uungwana kabisa ikulu imekuwa mzigo na afya yangu imedorora sna hivyo naomba nipumzike..........angeheshimika kwa kuitii katiba......
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Huyu ndie Nyerere aliyekuwa akimuongelea, maana pale imekuwa ni kama anataka sifa na sio kuwatumikia wananchi!
     
  8. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hivi hao usalama wa Taifa wapo kweli? Mbona hii nchi sasa hivi inakwenda kama vile hakuna kitu kinaitwa usalama wa Taifa? Anyway najua jambo moja kwamba usalama wa taifa walio wengi ni mtoto wa mjomba, mdogo mtu na vitu kama hivyo. Akiwa huko hatekelezi wajibu wake kwa kuwa aliyemweka pale ni kakake au babake na anajua kwamba kazi yake haina kustaafu kwahiyo haoni shida.

    Mara nyingi najiuliza, ni kwa vipi usalama wa taifa walishindwa kumjulisha JK kuhusu kufungua ile hoteli ambayo siku ya pili ilivunjwa, usalama wa taifa walikuwa wapi pale JK alipofungua bwawa lenye mgogoro huko Longido, usalama wa taifa walikuwa wapi pale alipokuja kupokea gari la wagonjwa mtu asiyehusika? Haya mambo hayakuwahi kutokea hata wakati wa Mwinyi ambapo serikali ilikuwa ipo kama haipo. Napata hofu kabisa kama kuna hiki kitu kinaitwa usalama wa Taifa. Na kama kipo basi kitakuwa ni usalama wa watu fulani ndani ya system na si usalama wa Taifa. Sioni kama wanaweza kumwambia chochote JK kwa maslahi ya Taifa.
     
  9. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    nani anatufaa?
     
  10. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Unajua Mungu anatupenda watanzania of all the days Kikwete alianguka siku ya uzinduzi wa kampeni.
    Ingekuwa enzi zile za manabii wa kweli wangeliweza kutupa tafsiri yake iyo ie akina Elia,Isaya,Hosea,Elisha.
    Mungu bado analipenda taifa letu na ndo maana mara kwa mara huwa anatupa ishara ya matukio muhimu nchi zingine hawapati iyo bahati
     
  11. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna,ila kidogo Dr Slaa anaweza.
    ha..ha..haaaa!!!!!!!!!!
    Kwani hii nchi si inaongozwa na Rostam Aziz?Kikwete wanamlazimisha tuu maskini ya mungu.wala hana shida na mtu,kimbilio la mafisadi maana ana huruma sana.he..he..heeeeeee???????siumwi kitu chochote niko fiti kama mbwa wa police wa Ultimate security..nabweka masaa 24
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    mungu analipenda taifa na ndiyo maana katufungulia na kutuonesha mambo ya ajabu ya rais wetu kuanguka ........kwa maana nyingine Mungu alikuwa anatutahadharisha kuwa mnaongozwa na rais mgonjwa ambaye hafai.....sisi wengine tumekubali wito huu na hatuko tayari kuendelea kumwamini rais mgonjwa na dhaifu kiuongozi....
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    dr.slaa
     
  14. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    naunga mkono hoja
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,536
    Likes Received: 1,601
    Trophy Points: 280
    sema anifai sio atufai

    kuna wahanga wanaomba asitoke mpaka 2030
     
  16. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    umerudi tena?
     
  17. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Naunga mkono hoja asilimia mia moja.
     
Loading...