Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashwa jamani..

Discussion in 'JF Doctor' started by Mtalingolo, Nov 19, 2011.

  1. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Habari wana Jf doctor?
    Ngoja niingie kwenye maada moja kwa moja, kwa muda wa kama wiki sasa nimekuwa nikiwashwa sana sehem za siri (njia ya haja kubwa), nimejaribu ku2mia sabun tofaut lakn wapi, naombeni kwa mwenye ujuzi wa dawa au sabun za muwasho anisaidie,
    nipo chuoni so natumia mabafu na vyoo vyakushare(watu wengi)...
     
  2. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wewe ni ke au me? Kama ni Me shika bomba la uume wako afu uuminye kama unaukamua kuelekea mbele.....ukiona unatoa majimaji yaliyo kama usaha ujue mambo tayari. Mbali na hayo ni vizuri kwenda hospitali kupata ushauri wa daktari.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Lol.. Kama ni me utaconclude vipi?
     
  4. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mie ni mwanaume mkuu, na sidhan kama ni tatizo la magonjwa ya ngono, bt ntajaribu mjumbe ushaur wako.
     
  5. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kuna simple test ya kujua kama umepata maambukizi ya ugonjwa wa zinaa kwa mwanaume. Dalili huwa zinachelewa sana kwa mwanamke kuliko mwanaume.
     
  6. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #6
    Nov 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,181
    Likes Received: 16,163
    Trophy Points: 280
    Dawa ni kujikuna tu. Kila uwashwapo we jikune.
     
  7. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duu mjumbe nahisi ntachubuka kwa kujikuna, na kama unavojua ngozi ya huko maeneo ilivo laini,
     
  8. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Jaribu tu mkuu ili kujiridhisha! Haya magonjwa sometimes unaweza kuyapata kwa ku share vitu ambavyo ni contaminated. Mfano; sabuni, mataulo, leso, bafu moja ambalo halifanyiwi usafi kikamilifu.
    Japo njia kubwa ni ya kufanya ngono na mtu mwenye maambukizi.
     
  9. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nimekusoma mjumbe coz ni kweli choo na bafu ni vyakushare, ntaifanya hyo.(lakni mbna ni kwenye haja kubwa inakuwaje test niifanyie mbele?)
     
  10. Amina Thomas

    Amina Thomas JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 272
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nakushauri ukapime minyoo. Nina uhakika utakua nayo kama ndio tumia dawa za minyoo.
     
  11. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nashukuru pia dadaangu.
     
  12. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Acha kuvaa bukta zito, vaa boxer au chupi. Vizuri utafute zile za VIP
     
  13. H

    H N Member

    #13
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    una muda gani tangu upate dawa za minyoo?inawezekana una minyoo jaribu kwanza uone kama itasaidia...pole sana
     
  14. v

    valid statement JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    kunywa dawa ya MINYOO. Tena kanunue right now. Itaisha iyo.
     
  15. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    navaa boxer na bukta nyepesi mjumbe
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    dahh ni pm nikuelekeze dawa...yadhaaaa
     
  17. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nashukuru mjumbe ngoja nikaitafute hyo nijaribu.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Fuata huu ushauri manake hautakudhuru kitu. Nenda dukani sasa hivi kama hujanywa chai. Nunua dawa ya minyoo broad spectrum (yaani inayoua minyoo yote) afu utumie. Usile kitu for 1 hour. Jizoeze kunywa dawa ya minyoo kila miezi 6. Haiambukizwi, ni hayo makachumbari ya kwenye vyepe.
    Kama bado nenda dispensary ya chuo,soi umekatwa hela ya matibabu?
     
  19. S

    Sangari Senior Member

    #19
    Nov 19, 2011
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni PM nikupe maelekezo mkuu. Nilikuwa na tatizo km hilo lkn sasa hv limekwisha kabisa. Ikiwezekana weka no yako ya cm
     
  20. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani hamujamuelewa jamaa anawashwa haya wale wenye mambo yale ya kule kwa naniii anahitaji kukunwa huyu
     
Loading...