Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuruni Wana JmiiForum wote-KakaKiiza

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 6, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    [FONT=&amp]Asalam aleykum Jamii,[/FONT]
    [FONT=&amp]Nimatumaini yangu amjambo wote ningeomba kuchua wasaa huu kuelezea machache yaliyopo moyoni mwangu![/FONT]
    [FONT=&amp]Ni majuzi tangu nilipoondokewa na mke wangu kipenzi , [/FONT][FONT=&amp]Subira Alfred Mwamasso mnamo wa saa 09:27hrs tarehe 31.Katika Hosptali ya Taifa Muhimbili[/FONT]
    [FONT=&amp]Napenda kutoa shukurani zangu za dhati kwa wote ambao walikuwa na mimi katika kipindi hiki kigumu na bado wanaoendelea kushirikiana na mimi kwa njia moja au nyingine ningewaomba ni wambie sina chakuwalipa kwa wema mkubwa waliouonyesha kwangu!!Ninawaomba wapokee hii shukurani yangu ya dhati kutoka kwangu kwani nimefarijika kwakiasi kikubwa kwa wale walio bahatika kufika msibani waliona nilikutana na mtu na kujitambulishas yeye ni mwana JF kwa jinsi nilivyo badrika na kuwa nafuraha naye kwakusema ukweli hii ilinifariji sana!!.[/FONT]
    [FONT=&amp]Kwakweli nikitu ambacho sikukitegemea mimi binafsi kuwa nitakuja kuwa na marafiki ambo siwakuwai kuwafahamu!Nilidhani rafiki niyule unayekutana naye barabarani,mgahawani,kwenye basi,Baa na sehemu za maofisini na hata kwenye misiba na harusi!!Kumbe la hasha!![/FONT]
    [FONT=&amp]Hata nyuma ya keyboard kuna dunia nyingine inayoishi na inayoweza kuwa msaada mkubwa kwako bila wewe kujitambua!! hasa wewe mhusika utaitumia keyboard kwa uangalifu na kwa umakinai zaidi!![/FONT]
    [FONT=&amp]Ninamengi sana ya kueleza lakini naona siwezi kuyamaliza!![/FONT]
    [FONT=&amp]Hivyo ngoja nifupishe maneno nirudi kule nilikokusudia hapo awali![/FONT]

    [FONT=&amp]********************************************************************************[/FONT]
    [FONT=&amp]Napenda niongozwe na utashi wa mwenyezi mungu kwakuwa ndiye amenipa huu uwezo nilionao kwa sasa.[/FONT]
    [FONT=&amp]Napenda kutoa shukurani njia moja au nyingine kwa wale wote ambao mliweza kunipa faraja kwenye hiki kipindi kigumu kwangu kwa walenitakao wa sahau nitawaombeni mniwie radhi sana kwani na mimi ni binadamu naweza kughafirika ila na wahaidi kuwa nitakuwa nana UPDATE pale nitakapo kuwa nimekumbuka! [/FONT]

    [FONT=&amp]Napenda kutoa shukurani kwa [/FONT][FONT=&amp]JF Management.[/FONT]

    [FONT=&amp] Napenda kutoa shukurani kwa mmoja mmoja kama ifuatavyo:-
    (Special Thanks),[/FONT]


    [FONT=&amp] Maxence Melo Invisible @ X-PASTER Kiresua Mtambuzi mamamia YNNAH The Finest Preta Caroline Danzi RR Nicas Mtei TANMO BelindaJacob Dark City Gedeli Mr Rocky FirstLady1 Gaijin Liverpool Chauro Swts The secretary[/FONT] AshaDii afrodenzi tete'a'tete[FONT=&amp] Fixed Point
    Kwa wale ambao sijawataja naomba waniwie radhi nikikumbuka nitawaweka hapa!Nimesahau kwa bahati mbaya![/FONT]


    [FONT=&amp]Kila siku ninawaombea wote mlioshirikiana na mimi katika kipindi hiki kizito kwangu napenda kusema

    "SINA CHA KUWALIPA MUNGU AWAZIDISHIE BARAKA NA HEKIMA"[/FONT]


    [FONT=&amp]Asanteni wote muendelee na moyo huo!na mungu awabariki awahepushe nakila lilobaya awanyoshee njia.AMAN.[/FONT]

    ********************
    NAOMBA KUMUALIFU MUHUSIKA ALIYENITUMIA RAMBI RAMBI KWAKUTUMIA TIGO NIMESHINDWA KUICHUKUA KWAKUWA SINA NAMBA YAKE YA TIGO!ANI-PM JINA LAKE NA NAMBA ALIYOITUMIA, KUNITUMIA HIYO RAMBI RAMBI!NAWASHUKURUNI SANA!KWA WEMA WENU NA MUNGU AWABARIKI!.
     
  2. Lilian Masilago

    Lilian Masilago Verified User

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    You are welcome.Na Mungu azidi kukupa amani urudi katika hali ya kawaida.
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    karibu na pole sana.
     
  4. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    karibu tena kaka, na pole kwa matatizo. Mwenyezi Mungu aendelee kukufariji. . .
     
  5. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    pole sana kaka mkubwa.. tuko pamoja...
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,304
    Trophy Points: 280
    Karibu tena
    Stay strong....
     
  7. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Karibu sana,na pamoja sana
     
  8. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,568
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Asnteni wapendwa na washukuru sana kwa kuonyesha mnajali sana!
     
  9. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    karibu jamvini,pole kwa matatizo
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,781
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    Pole sana.......
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Kaka KakaKiiza karibu tena na pole sana mkuu. Uwe na moyo wa subira na uvumilivu. Mungu awe nawe kaka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,094
    Trophy Points: 280
    Mungu akutie nguvu
     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Pole sana kwa yote yaliyokukuta Kamanda wetu!
    Uwe na Amani pamoja na familia Kamanda!
    Hakika ni wakati mgumu kwetu binadamu lakini hakika kwake MUNGU ni mambo madogo sana!

    Tukae kama wenye IMANI!
     
  14. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Pole sana,be strong for the kids.
     
  15. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Tuko pamoja mkuu, uwe na moyo mkuu.
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,205
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu!!
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Sep 6, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Pole sana Kaka Kiiza. Mwenyezi Mungu akupe nguvu, Imani na Amani katika hiki kipindi cha mapito kwako mwenyewe na familia yako yote. Ni mtihani mkubwa kuondokewa na Mwenza, Ila Inshaallah tumuombe Mungu aweze kukujaalia kupita hiki kipindi kigumu. Nakuombea kila la kheri na wepesi katika kipindi hiki.

    Mwenyezi Mungu Mwingi wa Rehema na Upendo amlaze pema peponi marehemu Subira... Pamoja sana.
     
  18. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #18
    Sep 6, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Karibu tena
    Mungu akupe subira
     
  19. Mayasa

    Mayasa JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Pole sana Kakakiiza
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Pole tena kaka. Waswahili wanasema ndio ukubwa. Mungu azidi kuwashindia, msipungukiwe kwa neno lolote.
     
Loading...