Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuru wana jf wote kwa msaada wenu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Yericko Nyerere, Jun 6, 2011.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Siku ya ijumaa tarehe 3 niliwaomba ndugu wanajf kujua hospital nzuri hapa dar, nikaeleza kuwa mwanangu anaumwa anaharisha na kutapika. Pia nilisema kuwa nilimpeleka kwa Dr koya pale Lumumba jirani na chama cha Magamba akapewa dawa bila mafanikio!

    Wengi mlitoa maoni yenu nikaahidi kufanyia kazi! Hakika palipo na wengi haliharibiki jambo.

    Kwanza nilimurudisha kwa dr koya akambadilishia dawa na nikafuata ushauri wenu wa kupa juice ya machungwa na mapapai na kuhakikisha mke wangu anamnyonyesha vya kutosha bila kusahau kumpa maji!

    Mungu si athumani, faizafox, rit, tumaini, magamba wala yericko; dogo kapona na anadunda kijoti!

    Idumu JF
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Katika hali ya uhitaji wa mambo na upatikanaji wake JF yaweza kufananishwa na google, wikipedia au Britannic
     
  3. N

    NCHABIRONDA JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kweli asiyeshukuru kafiri. Bora wewe umekumbuka kushukuru maana wengine muh..,......
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa ni kwa magreat thinkers.
     
  5. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Karibu.
     
  7. Zumbukuku

    Zumbukuku Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio utaona Baba wa Taifa alifanya kazi kutengeneza hii kitu ya wa Tanzania kujitolea kusaidia mtu yeyote na wakati wowote bila kujali Kabila, rangi, dini..wala jina kama langu la Zumbukuku..
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Nyerere aliweka uzalendo imara!!
     
Loading...