Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuru wana jf kwa.......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by potentman, Sep 22, 2011.

  1. p

    potentman New Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natoa shukrani zangu za dhati kwa wana Jf kwa post safi ambazo sio siri kwa hizo nikapata hamasa kubwa kuhusu ule uchaguzi 2005 . Na sikuishia hapo niliomba nafasi ya kusimamia na nikapata. Uchaguzi ulienda vizuri sio siri ila kwa sisi wasimamizi kata ya UBUNGO walitufanyia ndivyo sivyo nakumbuka mpaka saa 10 usiku ilikuwa bado tunagewa vifaa. Kuja kuletwa vituoni saa 12 asubuhi tena kwa usafiri wa gari za taka na wananchi washatia timu. Ilikuwa ni noma , ile kuanza kupanga madawati, vituturi na usafi muda wa kuruhusu wapiga kura ukawa ushafika na wananchi tukawaruhusu.Piga mzigo sanaaaaa. Baadae kufika saa 6 mchana wananchi wakapungua na kutupa nafasi kuagiza msosi. Jioni tukawa tunabandika matokeo. Matokeo ambayo Mnyika akatinga mjengoni. Ilikuwa furaha sana usiku ule walipopita mtaani na Gari, piga msele sana kituoni. Watu furahi sana nakumbuka
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Ahsante kushukuru.
     
  3. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kwahiyo point yako ni nini hasa!
     
  4. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mi sijamwelewa, ila hongera kwa kufanikiwa..
     
  5. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mnyika kushinda Ubungo pamoja na mizengwe kuwa mingi.

    Sasa umeelewa?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,670
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    2005 Mnyika alishinda??
     
  7. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    umeniwahi
     
  8. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mhh wewe umelewa au?halafu hukujifunza writing skills?
     
  9. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #9
    Sep 23, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    kanipoteza kabisa
     
  10. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #10
    Sep 23, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,253
    Likes Received: 1,922
    Trophy Points: 280
    Kamwambie mnyika akae sawa, azungukie wapiga kura wake, tuna mengi ya kulonga naye.
     
  11. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #11
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    2005?. Hujui unachoandika. Kama hawa ndio wasimamizi wa uchaguzi, kazi ipo.
     
  12. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #12
    Sep 23, 2011
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ndiyo, alishinda wakamchakachua, akajipanga sawasawa 201 0 na kuwakaba pande zote na akashinda.
     
  13. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #13
    Sep 23, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mmmh nina wasiwasi na huyu aliyepost hii thread!
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    si wewe pekee. Hata mimi nina wasiwasi.
     
Loading...