Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuru wana jf kwa msaada wenu wa mawazo.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kanjunju, Feb 12, 2012.

  1. K

    Kanjunju Member

    #1
    Feb 12, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natanguliza shukrani zangu kwa mwenyezi mungu kwa kila jambo alilolitenda kwangu.lakini nitakuwa mkosefu wa fadhila kama sitowashukuru kaka na dada zangu wa hapa jf kwa ushauri walioutoa nilipotoa ombi langu la ushauri kwao.hakuna aliyesita kutoa ushauri ukiachilia mbali wale wanaochukulia mambo kirahisi.kimsingi baadhi ya ushauri mlionipa hasa kwenye pm umezaa matunda.hivyo nafikiri wale wote waliotoa ushauri kwamba nisiolewe walikuwa kwenye upande wa mungu muweza wa yote.mungu awabariki na jumapili njema.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,129
    Likes Received: 5,685
    Trophy Points: 280
    Ubarikiwe pia Kanjunju
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa kupata na kupokea ushauri ULIOHITAJI hata kama sio ulioutaka.

    Kila la kheri.
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hongera kwa ushauri ulopata

    hope ulikuwa mbayuwayu ukamix na zako.
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Asante kwa feedback; ingawa sikumbuki kuuna uzi wako, na pia hongera kwa kuweza kufanya informed decisions.
     
  6. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Wewe ni muungwana mno...

    Karibu tena...
     
Loading...