Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashukuru sana wana jf kwa........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nnunu, Aug 30, 2011.

  1. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Habari wana JF wote,
    Naomba nitoe shukurani nyingi sana kwa wanajf wote walionipa ushauri kuhusiana na thread yangu niliyoanzisha hapa kuomba ushauri wa nn cha kufanya baada ya kupata dv 4 ya point 18(form 6). Nilikata tamaa sana, nilivunjika moyo kwa kiasi kikubwa sana, lakin NAWASHUKURU SANA KWA USHAURI WENU MLIONIPA,ULINIINUA,ULINAPA MWANGA MPANA SANA, NILIUFANYIA KAZI (baadhi...lol siyo ushauri wote). Sept naanza chuo rasmi kusomea diploma.
    Kila jambo jema liwe sehemu ya pumzi yenu, MUNGU AZIDI KUWABARIKI ,AWAZIDISHIE UPENDO,HEKIMA NA BUSARA ZAIDI. NAWAPENDA ZAIDI, ASANTENI SANA.
     
  2. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Hongera Nnunu,kujikwaa sio kuanguka,kwa kuwa umeona nuru baada ya giza totoro ifuate nuru hiyo ikupeleke katika mafanikio.Soma signature ya mdau wa MMU anayeitwa Mr. Rocky,mimi kwa kompyuta ni maimuna vinginevyo ningikopi na kuitumbukiza hapa.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera vp umepata chuo gani? Na unaenda kusoma dip ya kitu gani? Blessing be wit you.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu Mungu akusaidie na uweze kufanikiwa kaktika safari yako ya masomo
    Na maisha pia Mungu akutangulie
     
  5. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    si vibaya kumjibia Ameni....
     
  6. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Barikiwa sana na huo ni ushujaa unaotakiwa.
     
  7. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Likitokea jambo lolote lile ni lazima maisha yasonge mbele badala kuanza kujilaumu, nakupongeza kwa kupata chuo ongeza juhudina kumuomba Mungu kwenye masomo yako utafanikiwa tu.
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Na umeonyesha moyo sana hata kurudi kuja kutoa shukrani maana wengi huwa wanaishia huko huko hawakumbuki kama walipata ushauri hapa
     
  9. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    Nisingeweza kufanya ksb hali niliyokuwa kipindi hicho matokea kilikuwa kibaya sana, lakin ushauri wana Jf ndiyo uliyoniondolea na kunifuta machozi na huzuni yangu moyoni. Sitawasahau ktk safari yangu ya elimu, na naahidi hata nitakapomaliza hiyo diploma yangu sitasahau kuleta matokea yangu hapa.
    Kila ninaposafiri sijawahi wala sikumbuki kama nimewahi kusahau sehemu ya kivuli nilichopumzikia wakati wa safari yangu. Wana jf ni sehemu ya kivuli changu pasipo nyie safari isingefika hapa nilipo leo na hata nitakapokuwa siku zijazo. ASANTENI SANA.
     
  10. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #10
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br /
    ASANTE SANA ,na WEPESI WA TATIZO UONEKANA PINDI UNAPOPATA WATU WA KUKUPA MOYO WA KUSONGA MBELE.
    NAAHIDI KUSOMA KWA BIDII SANA, ILI NIWEZE KUTIMIZA NDOTO ZANGU.
     
  11. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #11
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mungu akutangulie katika kila ulilopanga kufanya na ubarikiwe sana sana
     
  12. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #12
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Asante sana kwa kuitambua shukurani yangu.
     
  13. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #13
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Hongera mpenzi, safari ndo imeanza tena. Jitahidi usiwe mzembe ili ufanikishe malengo yako. Mwenyezi Mungu akutangulie!
     
  14. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #14
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    Shukurani Bishanga, nuru niliyoiona imetoka kwenu ndugu na rafiki zangu wanajf. Nyie ndiyo mlionitoa kwenye ilo giza totoro ASANTENI SANA. Kuhusu signature ya Mr Rocky bahati mbaya siioni ksb natumia kasim hakaoneshi. Ila itabidi nitafute njia ya kuisoma hiyo signature.
    <br />
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Problems are simply part of the curriculum that appear and fade away like algebra class but the lessons you learn will last a lifetime.


    Signature yangu hiyo hapo mkuu isome
     
  16. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #16
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ASANTE SANA KWA MAOMBI YAKO YA BARAKA,NAAMINI MUNGU AMEFANYA.
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Ubarikiwe na Mungu akutangulie kwenye kila jambo
     
  18. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #18
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Nakuunga mkono % zote, Nimeisoma, asante kwa kunirahisishia kuipata.
     
  19. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #19
    Aug 30, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    karibu mkuu
    ubarikiwe sana
     
  20. nnunu

    nnunu JF-Expert Member

    #20
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 4, 2011
    Messages: 656
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    ASANTE SANA Kapipi, ntahakikisha siwi mzembe ili nitekeleze kile kilichonipeleka huko. Nashukuru kwa kunipa moyo zaidi.
     
Loading...