Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nawashangaa wanaoshangaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jacobus, Jan 14, 2012.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    WATANZANIA NA HASWA WATANGANYIKA NI HODARI MNO KWA KUSHANGAA MAMBO.
    1. WATANGANYIKA WANASHANGAA ZANZIBAR KUWA NA BENDERA YAKE, WIMBO WAKE, MIPAKA YAKE N.K.
    2. WATANZANIA WANASHANGAA KUPANDA KWA BEI YA VITU MUHUMU KAMA SUKARI. MCHELE N.K
    3. WATANZANIA WANASHANGAA KUPANDA KWA BEI YA UMEME, DIESEL, PETROL N.K
    4. WATANZANIA WANASHANGAA KUONGEZEKA KWA AJALI BARABARANI, MAJINI N.K.
    5. WATANZANIA WANASHANGAA KUAMBIWA ASIYEWEZA KULIPA MAULI MPYA APIGE MBIZI.
    6. WATANZANIA WANASHANGAA KUSIKIA WAZIRI AKIWARUBUNI VIONGOZI WA CHAMA PINZANI KUHAMA HUKU NCHI IKIWA GIZANI.
    PANA MAMBO MENGI MNO YANAYOWAGUSA KIMAISHA NA WAO WANASANGAA TU.
    NAMI NAWASANGAA VILE VILE.:A S embarassed:
     
  2. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,160
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    naona sikuhizi kuna mchanganyiko wa great thinkers pamoja na wehu, lakini shukrani kwa nyie wehu kama wewe... Mnawafanya great thinkers wafikiri zaidi... Hata mi nashangaa kuona mwehu miongoni mwa great thinkers!
     
  3. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    umenikumbusha maksa wa babu wawili waliokuwa wakiongea wakiwa wanachunga ngombe wao wakati wa jioni huko kiwila rungwe,
    maongezi yao yalihusu kushuka kwa shs pale mmoja wapo alipokuwa anamwambia juu kuisha kwa pesa yake iliyotokana na mauzo ya ngombe na ndipo kichaa mmoja aliyekuwa akipita kati yao alipowakatisha wazee hawa kwa kuwambia anawashangaa kwa kushangaa kwa nini pesa haina thamani, na wakati huohuo ni ngumu kuipata, kwa kuwambia hawana sababu ya kulijadili hilo kwani hata wagunduzi wa fedha hiyo kwa sasa wanauana kwa misingi ya fedha, na wao leo hii hawana fedha, na wanakabiliwa nia ukata mkubwa
     
  4. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kweli Taifa lipo maabara,vinaibuka viumbe vya jabu kweli!bila shaka mkuu wa maabara mwalimu jk atazidisha conc H2SO4 kushikisha watu adabu!!
     
  5. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,038
    Likes Received: 375
    Trophy Points: 180
    tuko kwenye msiba
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Is this topic posted by a real Great Thinker? Am out of this anyway!
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    mimi nawashangaa wanaomshangaa huyu jamaa na kusema eti sio GT ....wakati hao hao ndio walimpigia jk kura za kwenda magogoni ..nnawashangaa sana
     
  8. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,342
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    kwa nini unatushangaa...tupe sababu kwanza halafu tuendelee kujadiliana...........
     
  9. V

    VAMPA Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu hivi hujui katika wehu kuna mmoja ambaye ndo mwenye akili, na pia kwa mwenye busara unaweza ukajifunza kitu kutoka kwa mwehu.
    NAKUSHANGAA WEWEW PIA KWA KUSHANGAA WEHU NDANI YA MA GREAT THINKERS.
     
  10. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Nashangaa unashangaa tunashangaa....mia.
     
  11. gollocko

    gollocko JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 1,678
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Hebu tuunde Tume kwanini tunashangaa!
     
  12. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,702
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mhhhhhhhhh!
     
  13. e

    enk Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We unaweza kuwa mwehu kwa kutokuelewa jamaa anamanisha nini! Kutokuelewa kwako ndo ujanja wake na ujinga wako
     
Loading...